Mua sắm dộng cơ máy cano

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm dộng cơ máy cano
Tên dự án
Mua sắm động cơ máy cano của Thanh tra Sở Giao thông vận tải Đồng Nai
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
240.000.000 VND
Giá gói thầu
240.000.000 VND
Ngày quy đổi
24/04/2018
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1463/QĐ-TTrS
Ngày phê duyệt
22/09/2017
Hoàn thành
11:30 24/04/2018
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0310745997 0310745997

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÁY MÓC KỸ THUẬT LIÊN THANH

239.000.000 VND 45 ngày 45
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây