Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 14 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 167 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 70 gói (với 70 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 156 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 156 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,57%, Xây lắp 27,14%, Tư vấn 1,43%, Phi tư vấn 2,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 276.524.823.410 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 273.106.172.490 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,57%, Xây lắp 27,14%, Tư vấn 1,43%, Phi tư vấn 2,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 276.524.823.410 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 273.106.172.490 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 24 gói thầu, trong đó trúng 24 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 54.71% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 90.25% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (24)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (24)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 10 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Lập điều chỉnh quy hoạch quản lý chất thải rắn trên địa bàn tỉnh Đồng Nai đến năm 2025, tầm nhìn đến năm 2030 của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai với 3 gói thầu.
20/06/2019 10:11
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 (xây dựng): Sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Đảng ủy khối các cơ quan tỉnh của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
19/06/2019 08:43
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 36 (phi tư vấn): Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
19/04/2019 11:09
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 34 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 22, 28, 29, 30, 32, 33 của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
21/09/2018 10:17
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 7 của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
21/09/2018 10:11
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thuốc theo tên biệt dược (gồm 05 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
11/05/2018 14:54
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9 (thiết bị) Mua sắm dây chuyền công nghệ đồng bộ sản xuất gạch không nung sử dụng công nghệ rung khuôn của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
24/04/2018 11:49
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng Nhà máy vật liệu mới Đồng Nai của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai với 9 gói thầu.
24/04/2018 11:35
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dộng cơ máy cano của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
24/04/2018 11:30
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm động cơ máy cano của Thanh tra Sở Giao thông vận tải trực thuộc Sở Giao thông Vận tải của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai với 1 gói thầu.
24/04/2018 08:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đăng tải KHLCNT Lập điều chỉnh quy hoạch quản lý chất thải rắn trên địa bàn tỉnh Đồng Nai đến năm 2025, tầm nhìn đến năm 2030 với 3 gói thầu.
20/06/2019 10:11
Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2 (xây dựng): Sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Đảng ủy khối các cơ quan tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Xây dựng An Phúc Thanh
19/06/2019 08:43
Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 36 (phi tư vấn): Bảo hiểm xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
19/04/2019 11:09
Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đăng tải TBMT Gói thầu số 2 (xây dựng): Sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Đảng ủy khối các cơ quan tỉnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/04/2019 15:20
Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng công trình sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Đảng ủy khối các cơ quan tỉnh với 6 gói thầu.
20/03/2019 10:49
Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng công trình sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Đảng ủy khối các cơ quan tỉnh với 6 gói thầu.
19/03/2019 15:35
Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 34 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 22, 28, 29, 30, 32, 33.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Công trình 360
21/09/2018 10:17
Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
21/09/2018 10:11
Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng Khối điều trị Bệnh viện đa khoa Thống Nhất với 30 gói thầu.
28/08/2018 13:40
Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thuốc theo tên biệt dược (gồm 05 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Dược liệu Trung ương 2
11/05/2018 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Lập điều chỉnh quy hoạch quản lý chất thải rắn trên địa bàn tỉnh Đồng Nai đến năm 2025, tầm nhìn đến năm 2030 của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai với 3 gói thầu.
20/06/2019 10:11
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 (xây dựng): Sửa chữa, cải tạo Trụ sở làm việc Đảng ủy khối các cơ quan tỉnh của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
19/06/2019 08:43
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 36 (phi tư vấn): Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
19/04/2019 11:09
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 34 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 22, 28, 29, 30, 32, 33 của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
21/09/2018 10:17
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu số 7 của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
21/09/2018 10:11
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thuốc theo tên biệt dược (gồm 05 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
11/05/2018 14:54
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9 (thiết bị) Mua sắm dây chuyền công nghệ đồng bộ sản xuất gạch không nung sử dụng công nghệ rung khuôn của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
24/04/2018 11:49
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng Nhà máy vật liệu mới Đồng Nai của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai với 9 gói thầu.
24/04/2018 11:35
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dộng cơ máy cano của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai.
24/04/2018 11:30
Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm động cơ máy cano của Thanh tra Sở Giao thông vận tải trực thuộc Sở Giao thông Vận tải của chủ đầu tư Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai với 1 gói thầu.
24/04/2018 08:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 167 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải 70 TBMT trong 70 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 70 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai đã đăng tải 43 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm tư vấn Xây dựng Đồng Nai có quan hệ với 16 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự lo lắng là cơn chóng mặt của tự do. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"