Mua sắm hóa chất tẩy rửa

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm hóa chất tẩy rửa
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
83.633.550 VND
Ngày đăng tải
14:25 02/07/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
5485/QĐ-CAHN-PH10
Cơ quan phê duyệt
Công an Thành phố Hà Nội
Ngày phê duyệt
26/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0102047568 0102047568

CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HỒNG VIỆT

83.633.550 VND 5 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Nước tẩy vệ sinh gift 900ml
TVSGIFT900ML
840 Chai Nước tẩy Gift có các thành phần chất tẩy fragance, alcohol, ethoxylate, Linear alkyblenzene sulphonic acid, hydrochloric acid, nước…dùng để tẩy bồn cầu, tẩy sàn gạch, tường trong phòng tắm Việt Nam 34.650
2 Nước lau sàn gift (1 lít)
NLSGIFT1LIT
840 Chai Nước lau sàn Gift hương lily 1L với công thức đậm đặc gấp 2 lần, cùng sức mạnh vượt trội, diệt vi khuẩn cho sàn luôn sạch bong, sáng bóng. Thích hợp cho việc lau chùi trên nhiều bề mặt. Việt Nam 33.440
3 Nước rửa chén sunlight
NRCSUNLIGHT
105 Chai Nước rửa chén Sunlight chứa nhiều thành phần an toàn, vừa đảm bảo an toàn cho sức khỏe người dùng, vừa làm tốt khả năng tẩy rửa, làm sạch chén dĩa nhưng không làm khô ráp, ngứa ngáy hay gây hại cho da tay của người dùng Việt Nam 31.185
4 Nước xịt kính 520 ml
NXK520ml
105 Chai Giúp bạn dễ dàng loại bỏ bụi bẩn, vết ố, dấu vân tay trên cửa kính, gương soi, mang lại không gian sáng bóng và sạch sẽ Việt Nam 26.565
5 Giấy vệ sinh
GIAYVESINH
252 Dây Giấy mềm mại, dai, tạo cảm giác nhẹ nhàng khi sử dụng, không làm da bị trầy xước. Giấy có độ thấm hút tốt, không bị rách khi tiếp xúc với nước Việt Nam 80.850
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây