Mua sắm Tivi 65 inch

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm Tivi 65 inch
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
84.000.000 VND
Ngày đăng tải
11:13 30/08/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
70/QĐ-THCSNM
Cơ quan phê duyệt
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây
Ngày phê duyệt
29/08/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4100766733 4100766733

CỬA HÀNG TÍN NGHĨA

84.000.000 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tivi 65 inch
65UR8050PSB
3 Cái Model: 65UR8050PSB.ATV + Nhà sản xuất: LG + Màu sắc: Đen + Xuất xứ: Indonesia, Năm ra mắt: 2023 + Loại Tivi: Smart Tivi + Kích thước màn hình: 65 inch + Độ phân giải: 4K (Ultra HD) + Tần số quét: 60 Hz + Bộ vi xử lí: α5 Gen6 4K AI + Công nghệ xử lí hình ảnh: Cải thiện hình ảnh AI Picture Pro, Nâng cấp chất lượng hình ảnh AI Super Upscaling 4K, Xử lý độ tương phản Dynamic Tone Mapping, Tự động điều chỉnh độ sáng bởi AI, Chế độ điện ảnh FILMMAKER MODE ™, HDR10, HLG, Tương thích HEVC… + Công nghệ âm thanh: Bluetooth Surround Ready, Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro, Âm thanh phù hợp theo nội dung AI Sound Pro, Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning, Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync + Tổng công suất loa: 20W, Số lượng loa: 02 + Kết nối: Cổng WiFi, Cổng Internet (LAN), Cổng HDMI, Cổng Optical, Cổng AV in (Composite / Component), Cổng VGA (RGB / D-Sub), Cổng USB ( 2 cổng). + Chia sẻ thông minh: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động), AirPlay 2, Screen Share + Tìm kiếm bằng giọng nói: LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt, Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt + Khối lượng không chân đế: 21.4 kg + Hệ điều hành - giao diện: webOS 23. Có trình duyệt web, mạng xã hội Indonesia 28.000.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây