Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Ngô Mây như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 905.939.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 814.401.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Ngô Mây như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 905.939.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 814.401.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Ngô Mây như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Sửa chữa điện, cấp thoát nước.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NET VIỆT
04/08/2026 10:32
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thiết bị công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NET VIỆT
03/08/2026 13:37
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện, cấp thoát nước với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:34
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Sửa chữa thiết bị Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:25
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế học sinh THCS 02 chỗ ngồi cỡ số VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP THÀNH LONG
23/07/2026 18:26
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế học sinh THCS 02 chỗ ngồi cỡ số VI với 1 gói thầu.
22/07/2026 17:51
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Điện, cấp thoát nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NET COM
08/09/2025 09:24
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NET COM
28/08/2025 13:57
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện, cấp thoát nước với 1 gói thầu.
27/08/2025 08:46
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy vi tính với 1 gói thầu.
22/08/2025 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NET COM
27/06/2025 08:04
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy với 1 gói thầu.
16/06/2025 09:39
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Bàn ghế học sinh, bảng trượt ngang, tivi phục vục cho dạy học năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN TẤN TÀI (HỘ KINH DOANH AN SƠN)
14/12/2024 11:06
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Bàn ghế học sinh, bảng trượt ngang, tv phục vụ cho dạy học năm 2024 với 1 gói thầu.
11/12/2024 17:42
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình: Trường THCS Ngô Mây, Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP BỐN PHƯƠNG
11/11/2024 16:41
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát Công trình: Trường THCS Ngô Mây, Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Gia Phát
11/11/2024 16:40
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THCS Ngô Mây, Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh với 2 gói thầu.
30/10/2024 15:00
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VĂN PHONG
24/09/2024 12:19
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
17/09/2024 18:09
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Mua sắm Tivi 65 inch.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG TÍN NGHĨA
30/08/2024 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Sửa chữa điện, cấp thoát nước.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NET VIỆT
04/08/2026 10:32
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thiết bị công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NET VIỆT
03/08/2026 13:37
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện, cấp thoát nước với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:34
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Sửa chữa thiết bị Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
29/07/2026 14:25
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế học sinh THCS 02 chỗ ngồi cỡ số VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP THÀNH LONG
23/07/2026 18:26
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế học sinh THCS 02 chỗ ngồi cỡ số VI với 1 gói thầu.
22/07/2026 17:51
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Điện, cấp thoát nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NET COM
08/09/2025 09:24
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NET COM
28/08/2025 13:57
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện, cấp thoát nước với 1 gói thầu.
27/08/2025 08:46
Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy vi tính với 1 gói thầu.
22/08/2025 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Ngô Mây đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Ngô Mây có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Ngô Mây có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Ngô Mây có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự lạc quan khi áp dụng vào cuộc sống sẽ đem lại sức mạnh và sự bình yên trong nội tâm. "
Norman Vincent Peale
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".