Mua sắm trang thiết bị

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị trường học phục vụ công tác đánh giá, công nhận mới trường chuẩn Quốc gia của trường mầm non Nam Sơn năm 2017
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
784.000.000 VND
Giá gói thầu
784.000.000 VND
Đóng thầu
10:30 22/08/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
12/QĐ-MN NS
Ngày phê duyệt
11/09/2017
Hoàn thành
11:13 22/09/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0106165001 0106165001

Công ty TNHH thương mại và kỹ thuật Suntech

782.263.000 VND 30 ngày 30 ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây