Mua sắm và lắp đặt

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm và lắp đặt
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
195.729.000 VND
Ngày đăng tải
15:21 10/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
24/QĐ-VP
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã La Dêê
Ngày phê duyệt
29/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnp000002038 8553284559

Trương Công Quận

195.729.000 VND 15 ngày 15
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Module led P2 indoor Khoảng cách điếm ảnh (Pitch): 2mm. Kích thước module: Khoảng 160x320mm. Số pixel/m2: Khoảng 250.000 dots/m2. Góc nhìn: 140 độ (dọc/ngang). Công nghệ LED: SmD 1515 (3in1).
HH2
92 Tấm Module led P2 indoor Khoảng cách điếm ảnh (Pitch): 2mm. Kích thước module: Khoảng 160x320mm. Số pixel/m2: Khoảng 250.000 dots/m2. Góc nhìn: 140 độ (dọc/ngang). Công nghệ LED: SmD 1515 (3in1). China 980.000
2 Nguồn 5v40A- CZCL
HH3
17 Cái Nguồn 5v40A- CZCL China 350.000
3 Card thu với khả năng tải tối đa lên đến 512 512 (hoặc 256 1024) pixels, KR7512 mang lại chất lượng hiến thị vượt trội, màu sắc trung thực và khả năng tương thích rộng rãi với nhiều loại module LED phố biến.
HH4
10 Cái Card thu với khả năng tải tối đa lên đến 512 512 (hoặc 256 1024) pixels, KR7512 mang lại chất lượng hiến thị vượt trội, màu sắc trung thực và khả năng tương thích rộng rãi với nhiều loại module LED phố biến. China 481.000
4 Bộ xử lý hình ảnh: ĐPG tối đa: 1.3 triệu pixels - Ngang tối đa: 4096 - Cao tối đa: 2048 - Inputs: HDMI*2, DVI*1, USB*1,Audio*1 - Outputs: Cống mạng Gigabit *2 - Cống điều khiến: USB-CFG*1, COM -Ethernet
HH5
1 Bộ Bộ xử lý hình ảnh: ĐPG tối đa: 1.3 triệu pixels - Ngang tối đa: 4096 - Cao tối đa: 2048 - Inputs: HDMI*2, DVI*1, USB*1,Audio*1 - Outputs: Cống mạng Gigabit *2 - Cống điều khiến: USB-CFG*1, COM -Ethernet China 7.500.000
5 Cáp tín hiệu
HH6
1 Cuộn Cáp tín hiệu China 500.000
6 Đầu bấm
HH7
200 Cái Đầu bấm China 2.500
7 Dây mạng Cat 6 1m
HH8
8 Sợi Dây mạng Cat 6 1m China 40.000
8 Dây điện 2x2.5mm2 đi trong màn hình
HH9
30 m Dây điện 2x2.5mm2 đi trong màn hình Việt Nam 43.000
9 Cáp mạng Cat6 UTP
HH10
30 m Cáp mạng Cat6 UTP China 25.800
10 Khung màn hình bằng sắt hộp mạ kẽm
HH11
1 m2 Khung màn hình bằng sắt hộp mạ kẽm Việt Nam 2.200.000
11 Nhận công lắp đặt, bàn giao hướng dẫn vận hành
HH12
1 gói Nhận công lắp đặt, bàn giao hướng dẫn vận hành Việt Nam 5.000.000
12 Module led P 5.0 Outdoor SMD 1921
HH13
74 Tấm Module led P 5.0 Outdoor SMD 1921 China 680.000
13 Nguồn 5v40A- NB Ngoài trời
HH14
10 Cái Nguồn 5v40A- NB Ngoài trời China 450.000
14 Card Thu V7508
HH15
5 Cái Card Thu V7508 China 550.000
15 Box xử lý hình ảnh C2
HH16
1 Bộ Box xử lý hình ảnh C2 China 3.500.000
16 Cáp tín hiệu, cáp bẹ đi kèm
HH17
1 Cuộn Cáp tín hiệu, cáp bẹ đi kèm China 1.350.000
17 Timer TCS17C (hẹn giờ tắt mở)
HH18
1 Cái Timer TCS17C (hẹn giờ tắt mở) Việt Nam 1.200.000
18 Cửa lưới chống nước
HH19
5 Cái Cửa lưới chống nước Việt Nam 200.000
19 Contactor AC220V
HH20
1 Cái Contactor AC220V Việt Nam 125.000
20 Tủ điện
HH21
1 Cái Tủ điện Việt Nam 500.000
21 Quạt hút chuyên dụng
HH22
5 Cái Quạt hút chuyên dụng Trung quốc 150.000
22 Khung màn hình bằng sắt hộp mạ kẽm bọc Alu xung quanh màn hình
HH23
1 m2 Khung màn hình bằng sắt hộp mạ kẽm bọc Alu xung quanh màn hình Việt Nam 4.200.000
23 Dây điện Chạy trong Led và điện nguồn 3 x 2.5
HH24
50 m2 Dây điện Chạy trong Led và điện nguồn 3 x 2.5 Việt Nam 30.600
24 Nhân công lắp đặt, bàn giao hướng dẫn vận hành
HH25
1 gói Nhân công lắp đặt, bàn giao hướng dẫn vận hành Việt Nam 5.000.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây