Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.394.090.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.388.826.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.394.090.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.388.826.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DANA
17/08/2026 15:44
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trương Công Quận
10/08/2026 15:21
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm bàn ghế tại trụ sở Ủy ban nhân dân xã La Dêê của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:29
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm màn hình LED, Cổng LED phục vụ công tác tuyên truyền, chuyển đổi số tại Ủy ban nhân dân xã La Dêê của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:19
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2026 08:16
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của UBND xã La Dêê của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ với 2 gói thầu.
09/07/2026 09:00
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Trân Lê Nguyên Quảng Nam
26/02/2026 09:32
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN ĐẤU THẦU HOÀNG VŨ - ASB
26/02/2026 08:57
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TÂY QUẢNG NAM
26/02/2026 08:54
Bên mời thầu Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TÂY QUẢNG NAM
26/02/2026 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng HĐND và UBND XÃ LA DÊÊ là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nền văn minh là dòng chảy với những bờ đất. Dòng chảy đôi khi tràn ngập con người, trộm cướp, la hét và làm những điều mà các sử gia thường ghi lại, trong khi trên bờ, không được chú ý, con người dựng tổ ấm, yêu nhau, nuôi dưỡng con cái, ca hát, làm thơ và thậm chí dựng tượng. Câu chuyện của nền văn minh là câu chuyện của những điều xảy ra trên bờ. Sử gia là những kẻ bi quan bởi họ tìm đến dòng chảy mà bỏ qua bờ đất. "
Will Durant
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh