Thẩm định giá

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thẩm định giá
Tên dự án
Dự toán kinh phí và KHLCNT gói thầu Thẩm định giá đối với dự toán hạng mục Đào tạo để triển khai QĐ số 21/QĐ-TTg ngày 06/01/2021 của TTCP do CATTT thực hiện năm 2022
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
62.900.000 VND
Giá gói thầu
62.900.000 VND
Ngày quy đổi
10/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
01/QĐ-CATTT-TĐG ngày 28/07/2022
Ngày phê duyệt
28/07/2022
Hoàn thành
15:09 10/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0106537002 0106537002

CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN TÂM TÍN NGHĨA

62.900.000 VND 10 ngày 10
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây