Thi công xây dựng

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây dựng
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Bưu điện thành phố Tây Ninh, Bưu điện tỉnh Tây Ninh
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
3.226.119.000 VND
Giá gói thầu
3.226.119.000 VND
Đóng thầu
09:40 15/08/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1149/QĐ-BĐTN
Ngày phê duyệt
19/10/2017
Lý do chọn nhà thầu
Đáp ứng yêu cầu hồ sơ yêu cầu
Hoàn thành
08:59 21/10/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4800732835 4800732835

Công ty TNHH Vũ Hoan

3.029.649.000 VND 60 ngày 60 ngày (kể từ ngày bàn giao mặt bằng thi công)
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây