Thi công xây lắp công trình

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Tên dự án
Xây dựng công trình mở rộng bổ sung phòng học, khối phục vụ học tập và hạng mục phụ trợ Trường PT DTNT THCSTHPT huyện Mai Châu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
3.590.898.000 VND
Giá gói thầu
3.590.898.000 VND
Đóng thầu
08:30 31/07/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
2230/QĐ-SGD&ĐT ngày 21/8/2018
Ngày phê duyệt
21/12/2018
Hoàn thành
10:30 20/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5400364762 5400364762

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG MAI CHÂU

3.581.818.000 VND 300 ngày 300 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 5400316568 5400316568 Công ty TNHH MTV Vũ Đạt Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
2 5400381038 5400381038 Công ty TNHH MTV xây dựng 288 Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây