Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Đã công bố 49 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 61 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 230 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 60 gói (với 65 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 201 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 162 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,15%, Xây lắp 66,15%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 349.082.521.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 339.951.867.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,15%, Xây lắp 66,15%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 349.082.521.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 339.951.867.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 49 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 63 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 26 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 65 TBMT trong đó tự mời thầu 32 TBMT, có 33 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Sửa chữa, cải tạo lắp đặt hệ thống mạng nội bộ cơ quan Sở Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/07/2022 16:33
Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa, cải tạo lắp đặt hệ thống mạng nội bộ cơ quan Sở Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
22/07/2022 14:40
Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị văn phòng trang bị nhà khảo thí phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình.
22/07/2022 07:27
Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị lắpđặt cho nhà khảo thí phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình.
22/07/2022 07:13
Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG MAI CHÂU
20/07/2022 10:30
Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị PCCC công trình Trường THCS và THPT Ngọc Sơn của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG ĐỨC NHANH
19/07/2022 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/03/2022 12:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/03/2022 16:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Trường Trung học phổ thông Lạc Thủy, huyện Lạc Thủy của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình với 7 gói thầu.
08/03/2022 16:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/01/2022 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo lắp đặt hệ thống mạng nội bộ cơ quan Sở Giáo dục và Đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Lê Bảo
12/08/2022 18:03
Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Sửa chữa, cải tạo lắp đặt hệ thống mạng nội bộ cơ quan Sở Giáo dục và Đào tạo với 1 nhà thầu tham gia.
04/08/2022 16:49
Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đăng tải TBMT Sửa chữa, cải tạo lắp đặt hệ thống mạng nội bộ cơ quan Sở Giáo dục và Đào tạo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/07/2022 16:33
Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa, cải tạo lắp đặt hệ thống mạng nội bộ cơ quan Sở Giáo dục và Đào tạo với 3 gói thầu.
22/07/2022 14:40
Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị văn phòng trang bị nhà khảo thí phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thanh Thủy
22/07/2022 07:27
Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị lắpđặt cho nhà khảo thí phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thanh Thủy
22/07/2022 07:13
Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG MAI CHÂU
20/07/2022 10:30
Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị PCCC công trình Trường THCS và THPT Ngọc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG ĐỨC NHANH
19/07/2022 16:41
Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế BVTC và dự toán công trình Trường THPT Công Nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thiết kế quy hoạch xây dựng Hòa Bình, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT AN , Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng
19/11/2021 10:55
Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập thiết kế BVTC và dự toán công trình Trường THPT Công Nghiệp với 1 nhà thầu tham gia.
16/11/2021 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Sửa chữa, cải tạo lắp đặt hệ thống mạng nội bộ cơ quan Sở Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/07/2022 16:33
Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa, cải tạo lắp đặt hệ thống mạng nội bộ cơ quan Sở Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
22/07/2022 14:40
Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị văn phòng trang bị nhà khảo thí phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình.
22/07/2022 07:27
Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị lắpđặt cho nhà khảo thí phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình.
22/07/2022 07:13
Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG MAI CHÂU
20/07/2022 10:30
Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị PCCC công trình Trường THCS và THPT Ngọc Sơn của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG ĐỨC NHANH
19/07/2022 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/03/2022 12:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/03/2022 16:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Trường Trung học phổ thông Lạc Thủy, huyện Lạc Thủy của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình với 7 gói thầu.
08/03/2022 16:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/01/2022 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 61 KHLCNT, trong đó có 230 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 65 TBMT trong 60 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 32 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 33 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 201 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 201 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 162 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 63 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở giáo dục và đào tạo tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hôm nay là học trò của hôm qua. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.