Toàn bộ phần xây dựng

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
45
Số KHLCNT
Gói thầu
Toàn bộ phần xây dựng
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
3.101.997.000 VND
Giá dự toán
3.101.997.000 VND
Hoàn thành
15:22 26/04/2022
Thời gian thực hiện hợp đồng
5 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3200197214 3200197214

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT HƯNG

3.100.907.827,722 VND 3.100.907.000 VND 5 tháng 5 tháng

Thông tin đính chính:

Đính chính kết quả lựa chọn nhà thầu 1
Thời gian 27/04/2022 08:33
Giá trúng thầu (VND) 3.100.907.000 VND
Nội dung chi tiết thay đổi Đính kèm văn bản nhầm Quyết định phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu
Văn bản kèm theo Tải xuống văn bản tại đây
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây