Xây dựng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây dựng
Tên dự án
Rãnh thoát nước và đổ bê tông hành lang trạm y tế xã Lý Nhân
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
284.534.000 VND
Giá gói thầu
284.534.000 VND
Ngày quy đổi
24/06/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
368/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/06/2022
Hoàn thành
16:44 24/06/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2500433164 2500433164

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CƯỜNG TÙNG

284.534.000 VND 60 ngày 60
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây