Xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Trung tâm văn hóa thể dục thể thao phường giai đoạn 2
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.287.406.000 VND
Giá gói thầu
1.287.406.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:30 03/02/2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
38/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/02/2020
Hoàn thành
16:38 12/02/2020
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3100488065 3100488065

Công ty TNHH Đức Thiên

1.286.245.000 VND 300 ngày 300 Ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây