Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Đã công bố 65 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 127 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 326 gói thầu, trong đó có 71 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 121 gói (với 139 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 144 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 197 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 194 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,17%, Xây lắp 46,04%, Tư vấn 8,63%, Phi tư vấn 0,72%, Hỗn hợp 1,44%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 257.146.363.671 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 255.041.544.491 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,17%, Xây lắp 46,04%, Tư vấn 8,63%, Phi tư vấn 0,72%, Hỗn hợp 1,44%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 257.146.363.671 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 255.041.544.491 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 65 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 133 KHLCNT trong đó có 110 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 97 TBMT trong đó tự mời thầu 80 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MẠNH HƯNG ĐIỆN BIÊN
19/08/2026 16:59
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Gói thầu số 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2026 15:26
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
02/07/2026 11:07
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm doanh cụ làm việc cơ quan Ban chỉ huy với 2 gói thầu.
02/07/2026 10:50
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Gói thầu số 18 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 20:52
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất xét nghiệm, vật tư y tế.
26/06/2026 16:37
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
26/06/2026 15:11
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Sơn Tùng Tỉnh Điện Biên
26/06/2026 15:09
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa lớn phương tiện ô tô QB 29-52.
- Nhà thầu trúng thầu: DNTN XƯỞNG SỬA CHỮA Ô TÔ TÝ HUẾ
26/06/2026 14:13
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua hoá chất xét nghiệm, vật tư y tế với 1 gói thầu.
22/06/2026 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, doanh cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HỒNG ĐỨC TỈNH ĐIỆN BIÊN
07/08/2025 09:22
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH HIM LAM
21/07/2025 07:34
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN NGỌC, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TẤN ĐẠT ĐIỆN BIÊN
20/07/2025 11:27
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định giá thiết bị, doanh cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH HÀ THÀNH
17/07/2025 14:25
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng + thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 07:03
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Thi công xây dựng + thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 15:55
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIS VIỆT NAM
24/06/2025 14:49
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất xét nghiệm, vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ B2K
24/06/2025 09:40
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị, doanh cụ với 4 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 08:00
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua hoá chất xét nghiệm, vật tư y tế với 1 gói thầu.
18/06/2025 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MẠNH HƯNG ĐIỆN BIÊN
19/08/2026 16:59
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Gói thầu số 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2026 15:26
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
02/07/2026 11:07
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm doanh cụ làm việc cơ quan Ban chỉ huy với 2 gói thầu.
02/07/2026 10:50
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Gói thầu số 18 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 20:52
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất xét nghiệm, vật tư y tế.
26/06/2026 16:37
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
26/06/2026 15:11
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Sơn Tùng Tỉnh Điện Biên
26/06/2026 15:09
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa lớn phương tiện ô tô QB 29-52.
- Nhà thầu trúng thầu: DNTN XƯỞNG SỬA CHỮA Ô TÔ TÝ HUẾ
26/06/2026 14:13
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua hoá chất xét nghiệm, vật tư y tế với 1 gói thầu.
22/06/2026 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đã đăng tải 127 KHLCNT, trong đó có 326 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đã đăng tải 139 TBMT trong 121 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 80 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 59 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên đã đăng tải 144 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 144 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên có quan hệ với 91 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên có quan hệ với 43 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Điện Biên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi luôn luôn bám lấy suy nghĩ rằng mỗi người trong chúng ta đều có thể làm được điều gì đó bé nhỏ để giảm bớt một phần nỗi thống khổ của nhân loại. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.