Tìm kiếm thông tin doanh nghiệp

5600205505 - CÔNG TY TNHH HIMLAM GROUP

Thông tin chung của nhà thầu

Tên đơn vị (đầy đủ) CÔNG TY TNHH HIMLAM GROUP
Lượt xem 1104
Mã số thuế 5600205505
Quốc gia cấp MST Việt Nam
Mã định danh vn5600205505
Địa chỉ trụ sởSố Nhà 189, Tổ Dân Phố 11, Phường Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên
Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn hai thành viên trở lên
Ngày thành lập công ty 11/09/2009
Số nhân viên 20
Ngày phê duyệt 02/08/2016
Trạng thái nộp phí Đã nộp chi phí.

Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn.
Người đại diện pháp luật BÙI ĐỨC THƯƠNG
Chức vụ Giám đốc
File đính kèm

Ngành nghề kinh doanh của CÔNG TY TNHH HIMLAM GROUP

1 Xây dựng nhà để ở
2 Xây dựng nhà không để ở
3 Xây dựng công trình đường bộ
4 Xây dựng công trình điện
5 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
6 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
7 Xây dựng công trình công ích khác
8 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
9 Phá dỡ
10 Chuẩn bị mặt bằng
11 Lắp đặt hệ thống điện
12 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
13 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
14 Hoàn thiện công trình xây dựng
15 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
16 Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
17 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
18 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
19 Hoạt động thiết kế chuyên dụng
20 Bán buôn máy tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
21 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
22 Thu gom rác thải không độc hại
23 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính, vật liệu và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
24 Xử lý và tiêu hủy rác thải không độc hại
25 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
26 Bán lẻ sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm
27 Hoạt động tư vấn quản lý kinh doanh và hoạt động tư vấn quản lý khác
28 Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học y, dược
29 Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học nông nghiệp
30 Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học xã hội
31 Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học nhân văn
Mở rộng
1 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
2 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
3 Thu gom rác thải không độc hại
4 Xử lý và tiêu huỷ rác thải không độc hại
5 Xây dựng nhà để ở
6 Xây dựng nhà không để ở
7 Xây dựng công trình đường bộ
8 Xây dựng công trình điện
9 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
10 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
11 Xây dựng công trình công ích khác
12 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
13 Phá dỡ
14 Chuẩn bị mặt bằng
15 Lắp đặt hệ thống điện
16 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
17 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
18 Hoàn thiện công trình xây dựng
19 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
20 Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
21 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
22 Bán buôn kim loại và quặng kim loại
23 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
24 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
25 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
26 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
27 Bán lẻ sách, báo, tạp chí văn phòng phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
28 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
29 Hoạt động tư vấn quản lý
30 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
31 Hoạt động thiết kế chuyên dụng
32 Dịch vụ hành chính văn phòng tổng hợp
33 Photo, chuẩn bị tài liệu và các hoạt động hỗ trợ văn phòng đặc biệt khác
34 Dịch vụ hỗ trợ giáo dục
Mở rộng
1 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan (Ngành nghề chính)
2 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
3 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính, vật liệu và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4 Bán buôn mô tô, xe máy, phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
5 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
6 Photo, chuẩn bị tài liệu và các hoạt động hỗ trợ văn phòng đặc biệt khác
7 Thu gom rác thải không độc hại
8 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
9 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
10 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
11 Hoạt động thiết kế chuyên dụng
12 Hoàn thiện công trình xây dựng
13 Phá dỡ
14 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
15 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
16 Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
17 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
18 Xây dựng nhà không để ở
19 Xây dựng nhà để ở
20 Lắp đặt hệ thống điện
21 Bán lẻ sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm
22 Dịch vụ hỗ trợ giáo dục
23 Dịch vụ hành chính văn phòng tổng hợp
24 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
25 Hoạt động tư vấn quản lý kinh doanh và hoạt động tư vấn quản lý khác
26 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
27 Chuẩn bị mặt bằng
28 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
29 Xây dựng công trình đường bộ
30 Xây dựng công trình công ích khác
31 Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
32 Xử lý và tiêu hủy rác thải không độc hại
33 Bán buôn máy tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
34 Xây dựng công trình điện
Mở rộng
1 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan (Ngành nghề chính)
2 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
3 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
5 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
6 Photo, chuẩn bị tài liệu và các hoạt động hỗ trợ văn phòng đặc biệt khác
7 Thu gom rác thải không độc hại
8 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
9 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
10 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
11 Hoạt động thiết kế chuyên dụng
12 Hoàn thiện công trình xây dựng
13 Phá dỡ
14 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
15 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
16 Bán buôn kim loại và quặng kim loại
17 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
18 Xây dựng nhà không để ở
19 Xây dựng nhà để ở
20 Lắp đặt hệ thống điện
21 Bán lẻ sách, báo, tạp chí văn phòng phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
22 Dịch vụ hỗ trợ giáo dục
23 Dịch vụ hành chính văn phòng tổng hợp
24 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
25 Hoạt động tư vấn quản lý
26 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
27 Chuẩn bị mặt bằng
28 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
29 Xây dựng công trình đường bộ
30 Xây dựng công trình công ích khác
31 Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
32 Xử lý và tiêu huỷ rác thải không độc hại
33 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
34 Xây dựng công trình điện
Mở rộng

Kết quả phân tích dữ liệu của nhà thầu

Để xem đầy đủ thông tin

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH HIMLAM GROUP như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Nhà thầu này cũng là tổ chức xây dựng với những thông tin như sau:
  • Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH tư vấn kiểm định Him Lam.
  • Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00016669
  • Cơ quan cấp: Kế hoạch và đầu tư tỉnh Điện Biên
  • Lĩnh vực:
     ⚬ Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình:
     ⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp năng lượng Đường dây và TBA
     ⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
     ⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Nông nghiệp và phát triển nông thôn Thủy lợi
     ⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp nước, thoát nước
     ⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Dân dụng
     ⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
     ⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Nông nghiệp và phát triển nông thôn Thủy lợi
     ⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
     ⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
     ⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Giao thông
Phần mềm DauThau.info thu thập từ cơ sở dữ liệu Năng lực hoạt động xây dựng quốc gia
Nhà thầu này cũng có thông tin trên Mạng đấu thầu tư nhân DauThau.Net với tên hồ sơ doanh nghiệp là CÔNG TY TNHH HIMLAM GROUP.

Điểm năng lực nhà thầu

Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu và quy mô doanh nghiệp. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực nhà thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn hoặc quyết định đến khả năng trúng thầu. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu và lĩnh vực, ngành nghề của mỗi doanh nghiệp. Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá năng lực nhà thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Năng lực kinh nghiệm
???
Năng lực tài chính
???
Năng lực cạnh tranh
???
Quy mô doanh nghiệp
???
Lịch sử vi phạm
???

Để xem điểm năng lực nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm năng lực nhà thầu.

Xếp hạng nhà thầu theo từng tiêu chí (Phạm vi toàn quốc)

Đây là thứ hạng của nhà thầu theo từng tiêu chí mà Phần mềm DauThau.info thống kê dựa theo lịch sử đấu thầu. Lưu ý là thống kê này hoàn toàn có thể sai do việc thu thập dữ liệu không đầy đủ từ Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Chỉ tiêu Giá trị Xếp hạng toàn quốc
Tổng số gói thầu tham dự ??? ???
Tổng số gói thầu trúng ??? ???
Tổng số gói thầu trượt ??? ???
Tổng doanh số trúng thầu ??? ???

Để xem xếp hạng nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem xếp hạng nhà thầu chi tiết.

Các biểu đồ thống kê dữ liệu

Thống kê các gói thầu nhà thầu từng tham gia

Tổng số kết quả trúng/trượt thầu qua từng năm được khảo sát

Tổng giá trị trúng thầu và tổng giá trị các gói dự thầu

Thời gian thống kê
Diễn giải:
  • Giá trị kỳ vọng là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu dự thầu (chưa biết có trúng hay không).
  • Giá trị tối đa là tổng giá trị trúng thầu của các gói thầu mà nhà thầu có tham dự (bao gồm cả các gói thầu liên danh).
  • Giá trị tối thiểu là tổng giá trị trúng thầu của các gói thầu mà nhà thầu tham dự độc lập!

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT

Tỉ lệ chênh lệch giá gói thầu và giá trúng thầu

Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu Số lượng gói trong từng nhóm Tỉ lệ % trên tổng số gói
Thấp hơn từ 20% 1 0%
Thấp hơn từ 10% đến 20% 1 0%
Thấp hơn từ 5% đến 10% 8 0%
Thấp hơn từ 1% đến 5% 13 0%
Thấp hơn từ 0% đến 1% 26 0%
0% 20 0%
Cao hơn từ 0% đến 1% 1 0%
Cao hơn từ 1% đến 5% 0
Cao hơn từ 5% đến 10% 0
Cao hơn từ 10% 2 0%
Không xác định 0
Tổng 72 100%

Biểu đồ thể hiện chênh lệch các tiêu chí của nhà thầu ở các lĩnh vực

Tiện ích dành cho bạn

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Hoạt động của nhà thầu CÔNG TY TNHH HIMLAM GROUP

Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Các bảng thống kê dữ liệu chi tiết

Danh sách các gói thầu đã tham gia

STT
Gói thầu
Chủ đầu tư
Số tiền
Thời gian
Kết quả
Vai trò nhà thầu
Tỉnh/tp
STT: 2
Số tiền:
Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:
Tỉnh/tp:
STT: 3
Chủ đầu tư: Công an tỉnh Điện Biên
Số tiền:
Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:
Tỉnh/tp:

Để xem đầy đủ thông tin

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH HIMLAM GROUP có tham gia 77 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 72 gói, trượt thầu 4 gói, 1 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách bên mời thầu mà nhà thầu đã tham gia dự thầu

STT
Bên mời thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
Tổng giá trị trúng thầu
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán (*)
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
(*)Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH HIMLAM GROUP có quan hệ với 34 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách chủ đầu tư mà nhà thầu tham dự

STT
Chủ đầu tư
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
Tổng giá trị trúng thầu
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán (*)
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
(*)Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH HIMLAM GROUP có quan hệ với 39 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu từng đấu

STT
Nhà thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH HIMLAM GROUP đã từng đấu với 20 nhà thầu trong 57 gói thầu, thắng thầu 53 gói, thua 4 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu cùng liên danh

STT
Nhà thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH HIMLAM GROUP đã từng liên danh với 14 nhà thầu trong 20 gói thầu, thắng thầu 19 gói, thua 0 gói, 1 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3

Danh sách tỉnh/thành phố tham gia thầu

STT
Tỉnh/tp
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Tổng giá trị trúng thầu
Số gói thầu trúng khi liên danh
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh
STT: 1
Tỉnh/tp: Điện Biên
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:
STT: 2
Tỉnh/tp: Không xác định
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:
STT: 3
Tỉnh/tp: Lai Châu
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH HIMLAM GROUP đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Đăng ký làm Diễn giả

Top nhà thầu trúng thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 6.372
STT: 2
Gói thầu: 5.780

Top nhà thầu trượt thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 3.988
STT: 2
Gói thầu: 2.685
STT: 3
Gói thầu: 2.557
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây