Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 165 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 195 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1177 gói thầu, trong đó có 108 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 208 gói (với 219 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 314 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 144 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 902 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 902 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,27%, Xây lắp 54,34%, Tư vấn 5,02%, Phi tư vấn 0,91%, Hỗn hợp 0,46%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.266.822.945.548 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.222.617.655.577 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 165 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,27%, Xây lắp 54,34%, Tư vấn 5,02%, Phi tư vấn 0,91%, Hỗn hợp 0,46%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.266.822.945.548 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.222.617.655.577 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 94 KHLCNT trong đó có 94 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 228 TBMT trong đó tự mời thầu 175 TBMT, có 53 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 32: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm PVI
12/10/2022 14:14
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 27: Rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
06/10/2022 15:48
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Giám sát thi công gói thầu số 27 của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Lữ đoàn 25/Quân khu 9
06/10/2022 14:34
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Thi công xây dựng Nhà hỏa táng; Trạm kỹ thuật; khu đặt bồn gaz công nghiệp mương kỹ thuật BTCT; chống mối + Thử tĩnh tải cọc; Cung cấp lắp đặt thiết bị lò hỏa táng của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN GIANG
13/09/2022 09:02
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn và Thiết kế Xây dựng Hữu Thịnh
05/09/2022 08:27
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án đầu tư Dự án Nâng cấp, cải tạo và mua sắm trang thiết bị cho Trung tâm kiểm soát bệnh tật (CDC) tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau với 2 gói thầu.
05/09/2022 08:23
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn Đầu tư và Phát triển Khánh Lộc
24/08/2022 14:30
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp số 28 của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Hợp Nhất
17/08/2022 09:29
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra Thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thiên Phú
12/08/2022 14:25
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định giá vật tư xây dựng, thiết bị gói thầu xây lắp số 28 của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
05/08/2022 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 32: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm PVI
12/10/2022 14:14
Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 27: Rà phá bom mìn, vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV 622
06/10/2022 15:48
Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Giám sát thi công gói thầu số 27.
- Nhà thầu trúng thầu: Lữ đoàn 25/Quân khu 9
06/10/2022 14:34
Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Thi công xây dựng Nhà hỏa táng; Trạm kỹ thuật; khu đặt bồn gaz công nghiệp mương kỹ thuật BTCT; chống mối + Thử tĩnh tải cọc; Cung cấp lắp đặt thiết bị lò hỏa táng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI NGÂN HÀ, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN GIANG
13/09/2022 09:02
Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn và Thiết kế Xây dựng Hữu Thịnh
05/09/2022 08:27
Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn Đầu tư và Phát triển Khánh Lộc
24/08/2022 14:30
Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp số 28.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Hợp Nhất
17/08/2022 09:29
Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra Thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thiên Phú
12/08/2022 14:25
Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định giá vật tư xây dựng, thiết bị gói thầu xây lắp số 28.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thẩm định giá Tầm Nhìn Mới
05/08/2022 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 32: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm PVI
12/10/2022 14:14
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 27: Rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
06/10/2022 15:48
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Giám sát thi công gói thầu số 27 của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Lữ đoàn 25/Quân khu 9
06/10/2022 14:34
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Thi công xây dựng Nhà hỏa táng; Trạm kỹ thuật; khu đặt bồn gaz công nghiệp mương kỹ thuật BTCT; chống mối + Thử tĩnh tải cọc; Cung cấp lắp đặt thiết bị lò hỏa táng của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN GIANG
13/09/2022 09:02
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn và Thiết kế Xây dựng Hữu Thịnh
05/09/2022 08:27
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án đầu tư Dự án Nâng cấp, cải tạo và mua sắm trang thiết bị cho Trung tâm kiểm soát bệnh tật (CDC) tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau với 2 gói thầu.
05/09/2022 08:23
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn Đầu tư và Phát triển Khánh Lộc
24/08/2022 14:30
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp số 28 của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Hợp Nhất
17/08/2022 09:29
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra Thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thiên Phú
12/08/2022 14:25
Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định giá vật tư xây dựng, thiết bị gói thầu xây lắp số 28 của chủ đầu tư Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau.
05/08/2022 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải 195 KHLCNT, trong đó có 1177 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải 219 TBMT trong 208 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 175 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 44 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau đã đăng tải 314 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 314 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 144 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau có quan hệ với 165 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau có quan hệ với 50 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA công trình Xây dựng tỉnh Cà Mau có quan hệ với 7 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mọi thứ đều gây ra tiếng cười hoặc nước mắt. "
Seneca
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"