Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 171 nhà thầu.
- Đã công bố 122 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 307 gói (với 321 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 28 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 310 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,71%, Xây lắp 14,02%, Tư vấn 45,17%, Phi tư vấn 27,10%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.841.318.534.094 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.326.857.750.417 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực như sau:
- Có quan hệ với 171 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,71%, Xây lắp 14,02%, Tư vấn 45,17%, Phi tư vấn 27,10%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.841.318.534.094 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.326.857.750.417 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án phát triển Điện lực như sau:
- Là chủ đầu tư của 122 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 59 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 53 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 234 TBMT trong đó tự mời thầu 43 TBMT, có 191 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình - Dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Bình 9, tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
26/08/2026 14:32
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình - Dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Bình 10, tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
26/08/2026 14:31
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình - Dự án: Cải tạo đường dây 110kV Gia Lộc - Nhánh rẽ Nghĩa An, Hải Phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 08:50
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường dây và TBA 110kV Tam Cường, thành phố Hải Phòng.
17/08/2026 11:11
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp phần mềm tích hợp điều khiển TBA, cấu hình hệ thống Scada, và thí nghiệm hiệu chỉnh TBA 110kV Dự án: Đường dây và TBA 110kV Phố Cò, tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GCOM
17/08/2026 09:33
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp MBA 110kV, vật tư và lắp đặt - Dự án: Nâng công suất MBA T1 TBA 110kV Uông Bí 2, tỉnh Quảng Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 15:51
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường dây 110kV mạch 2 khoảng vượt Lạch Huyện.
12/08/2026 16:16
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Bảo hiểm công trình -Dự án: Đường dây và TBA 110kV Ba Chẽ, tỉnh Quảng Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 16:41
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xuất tuyến 110kV sau TBA 220kV Móng Cái.
11/08/2026 15:15
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp MBA 110kV, vật tư và lắp đặt - Dự án: Nâng công suất MBA T1 TBA 110kV KCN Đông Mai, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thiết kế và Chế tạo Thiết bị điện
10/08/2026 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thí nghiệm hiệu chỉnh TBA và đo thông số ĐZ 110kV - Dự án: Đường dây và TBA 110kV Xuân Trường, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY DỊCH VỤ ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
19/05/2026 10:54
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Rà phá bom mìn - Dự án: Cải tạo đường dây 110kV Thái Nguyên - Núi Pháo, tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ
27/08/2025 10:58
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu số 09: Xây lắp đường dây và TBA 110kV -Dự án: Đường dây và TBA 110kV Thanh Miện 2, tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP ĐIỆN ĐÔNG Á
01/08/2025 14:47
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Xây lắp đường dây và TBA 110kV -Dự án: Đường dây và TBA 110kV Thanh Bình, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐIỆN 68, CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP DELTA
18/07/2025 09:36
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu số 13: Bảo hiểm công trình -Dự án: Đường dây và TBA 110kV Thanh Miện 2, tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
18/07/2025 08:53
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây lắp đường dây 110kV -Dự án: Cải tạo đường dây 110kV Thái Nguyên - Núi Pháo, tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAI HOÀNG GIA
16/07/2025 14:40
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu số 12: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
14/07/2025 16:44
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08:Xây dựng ĐZ110kV Xuất tuyến 3 (Đoạn từ G3.8 đến cuối tuyến) -Dự án: Xuất tuyến 110 kV sau TBA 220 kV Dương Kinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CHẤN HƯNG
27/06/2025 16:36
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Bảo hiểm công trình -Dự án: Cải tạo đường dây 110kV Thái Nguyên - Núi Pháo, tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex, Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
25/06/2025 15:31
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố KQMT gói thầu số 13: Bảo hiểm công trình -Dự án: Đường dây và TBA 110kV Thanh Miện 2, tỉnh Hải Dương với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình - Dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Bình 9, tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
26/08/2026 14:32
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình - Dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Bình 10, tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
26/08/2026 14:31
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình - Dự án: Cải tạo đường dây 110kV Gia Lộc - Nhánh rẽ Nghĩa An, Hải Phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 08:50
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường dây và TBA 110kV Tam Cường, thành phố Hải Phòng.
17/08/2026 11:11
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp phần mềm tích hợp điều khiển TBA, cấu hình hệ thống Scada, và thí nghiệm hiệu chỉnh TBA 110kV Dự án: Đường dây và TBA 110kV Phố Cò, tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GCOM
17/08/2026 09:33
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp MBA 110kV, vật tư và lắp đặt - Dự án: Nâng công suất MBA T1 TBA 110kV Uông Bí 2, tỉnh Quảng Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 15:51
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường dây 110kV mạch 2 khoảng vượt Lạch Huyện.
12/08/2026 16:16
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Bảo hiểm công trình -Dự án: Đường dây và TBA 110kV Ba Chẽ, tỉnh Quảng Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 16:41
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xuất tuyến 110kV sau TBA 220kV Móng Cái.
11/08/2026 15:15
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp MBA 110kV, vật tư và lắp đặt - Dự án: Nâng công suất MBA T1 TBA 110kV KCN Đông Mai, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thiết kế và Chế tạo Thiết bị điện
10/08/2026 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải 321 TBMT trong 307 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 43 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 278 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải 310 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 310 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực có quan hệ với 171 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực có quan hệ với 84 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trái tim thật nhỏ, nhưng lại khao khát những điều to lớn. Nó chẳng đủ để làm bữa tối của một chú diều hâu, thế nhưng toàn bộ thế giới đều không đủ đối với nó. "
Francis Quarles