Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 331 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 846 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2218 gói thầu, trong đó có 264 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1347 gói (với 1394 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 45 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1230 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 880 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 859 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,56%, Xây lắp 12,20%, Tư vấn 42,11%, Phi tư vấn 28,62%, Hỗn hợp 3,44%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.479.694.025.322 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.186.493.204.206 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực như sau:
- Có quan hệ với 331 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,56%, Xây lắp 12,20%, Tư vấn 42,11%, Phi tư vấn 28,62%, Hỗn hợp 3,44%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.479.694.025.322 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.186.493.204.206 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án phát triển Điện lực như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 246 KHLCNT trong đó có 166 KHLCNT tự đăng tải, có 80 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 638 TBMT trong đó tự mời thầu 591 TBMT, có 47 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Gói thầu số 04: Tư vấn khảo sát, lập TKBVTC-DT và Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm tra TKBVTC-DT
Dự án: Đường dây 110kV mạch 2 khoảng vượt Lạch Huyện với 2 gói thầu.
22/08/2026 08:23
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án: Xuất tuyến 110kV sau TBA 220kV Móng Cái với 4 gói thầu.
17/08/2026 11:51
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án: Cải tạo mở rộng tổng thể văn phòng làm việc trụ sở cơ quan EVNNPC tại tháp B – tòa nhà EVN số 11 Cửa Bắc, phường Ba Đình, TP Hà Nội với 4 gói thầu.
23/07/2026 16:03
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Gói thầu số 03: Tư vấn lập TKBVTC-DT và Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra TKBVTC-DT
Dự án: Cải tạo mở rộng tổng thể văn phòng làm việc trụ sở cơ quan EVNNPC tại tháp B – tòa nhà EVN số 11 Cửa Bắc, phường Ba Đình, Thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
23/07/2026 15:36
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT hiệu chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 03: Đo vẽ trích lục bản đồ Dự án: Xuất tuyến 110kV sau TBA 220kV Móng Cái với 1 gói thầu.
21/07/2026 15:21
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Bình 10, tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
13/07/2026 10:39
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Bình 9, tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
08/07/2026 15:23
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án Đường dây và TBA 110kV Ecopark, thành phố Hải Phòng với 4 gói thầu.
08/07/2026 14:12
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án Đường dây và TBA 110kV Phú Bình 2, tỉnh Thái Nguyên với 4 gói thầu.
07/07/2026 09:11
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án: Cải tạo đường dây 110kV Gia Lộc - Nhánh rẽ Nghĩa An, Hải Phòng với 3 gói thầu.
12/06/2026 12:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT hiệu chỉnh dự án: Đường dây và TBA 110kV Cầu Rào, thành phố Hải Phòng với 1 gói thầu.
24/12/2025 16:52
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Dự án: Đường dây và TBA 110kV Xuân Trường, tỉnh Nam Định với 2 gói thầu.
24/12/2025 15:51
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01:Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ sản xuất kinh doanh của Ban Quản lý dự án Phát triển Điện lực quý II năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 08:58
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án: Đường dây và TBA 110kV Thanh Bình, tỉnh Bắc Kạn với 5 gói thầu.
30/05/2025 09:51
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án: Đường dây và TBA 110kV Đông Triều 2, tỉnh Quảng Ninh với 6 gói thầu.
23/04/2025 15:49
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án: Đường dây và TBA 110kV Thanh Bình, tỉnh Bắc Kạn với 5 gói thầu.
21/04/2025 14:51
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Gói thầu số 05: Tư vấn khảo sát, lập TKKT, TKBVTC-DT và Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm tra TKKT, TKBVTC-DT với 2 gói thầu.
03/04/2025 10:59
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU - Dự án: Xuất tuyến 110 kV sau TBA 220 kV Dương Kinh với 4 gói thầu.
18/03/2025 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Gói thầu số 04: Tư vấn khảo sát, lập TKBVTC-DT và Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm tra TKBVTC-DT
Dự án: Đường dây 110kV mạch 2 khoảng vượt Lạch Huyện với 2 gói thầu.
22/08/2026 08:23
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án: Xuất tuyến 110kV sau TBA 220kV Móng Cái với 4 gói thầu.
17/08/2026 11:51
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án: Cải tạo mở rộng tổng thể văn phòng làm việc trụ sở cơ quan EVNNPC tại tháp B – tòa nhà EVN số 11 Cửa Bắc, phường Ba Đình, TP Hà Nội với 4 gói thầu.
23/07/2026 16:03
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Gói thầu số 03: Tư vấn lập TKBVTC-DT và Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra TKBVTC-DT
Dự án: Cải tạo mở rộng tổng thể văn phòng làm việc trụ sở cơ quan EVNNPC tại tháp B – tòa nhà EVN số 11 Cửa Bắc, phường Ba Đình, Thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
23/07/2026 15:36
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT hiệu chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 03: Đo vẽ trích lục bản đồ Dự án: Xuất tuyến 110kV sau TBA 220kV Móng Cái với 1 gói thầu.
21/07/2026 15:21
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Bình 10, tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
13/07/2026 10:39
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Bình 9, tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
08/07/2026 15:23
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án Đường dây và TBA 110kV Ecopark, thành phố Hải Phòng với 4 gói thầu.
08/07/2026 14:12
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án Đường dây và TBA 110kV Phú Bình 2, tỉnh Thái Nguyên với 4 gói thầu.
07/07/2026 09:11
Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đăng tải KHLCNT Dự án: Cải tạo đường dây 110kV Gia Lộc - Nhánh rẽ Nghĩa An, Hải Phòng với 3 gói thầu.
12/06/2026 12:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải 846 KHLCNT, trong đó có 2218 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải 1394 TBMT trong 1347 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 591 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 803 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực đã đăng tải 1230 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1230 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực có quan hệ với 331 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực có quan hệ với 103 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án phát triển Điện lực có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không vấp ngã trước cuộc sống, điều đó là rất tốt. Nhưng vấp ngã rồi đứng dậy mà đi lên càng tốt hơn. "
Khuyết Danh