Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Hạ Lang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Đã công bố 186 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 12 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 185 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 780 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 132 gói (với 145 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 121 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 660 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 660 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 413.009.539.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 407.877.844.306 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Hạ Lang như sau:
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 413.009.539.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 407.877.844.306 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Hạ Lang như sau:
- Là chủ đầu tư của 186 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 112 KHLCNT trong đó có 94 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 156 TBMT trong đó tự mời thầu 145 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG SƠN VIỆT 68
24/08/2026 18:21
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CHIẾN BÌNH CAO BẰNG
24/08/2026 17:59
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đăng tải KHLCNT KHLCNT Đường giao thông Pác Ty, xóm Hợp Nhất, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
04/08/2026 17:01
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đăng tải KHLCNT KHLCNT Đường nội đồng xóm Pò Măn, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
04/08/2026 16:55
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đăng tải KHLCNT KHLNCT Đường nội đồng Phia Khao - Keng Các, xóm Pác Lung, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
04/08/2026 16:37
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng Phia Khao – Keng Các, xóm Pác Lung, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng.
04/08/2026 16:16
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng xóm Pò Măn, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng.
04/08/2026 16:16
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông Pác Ty, xóm Hợp Nhất, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng.
03/08/2026 11:11
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đăng tải KHLCNT KHLCNT Đường giao thông Pác Ty, xóm Hợp Nhất, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
01/08/2026 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã thương mại và xây dựng Nam Khánh, Hợp tác xã Quang Ngọc
19/03/2025 09:16
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG
19/03/2025 09:11
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
09/01/2025 15:10
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/12/2024 09:24
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đăng tải KHLCNT Xây dựng Ki ốt chợ thị trấn Thanh Nhật, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 6 gói thầu.
30/12/2024 09:17
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 16:00
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 15:38
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đăng tải KHLCNT Xây dựng các hạng mục phụ trợ, tu bổ phục hồi di tích Đền thờ Tô Thị Hoạn, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 7 gói thầu.
26/11/2024 16:51
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN 288
18/11/2024 09:26
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
08/11/2024 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG SƠN VIỆT 68
24/08/2026 18:21
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CHIẾN BÌNH CAO BẰNG
24/08/2026 17:59
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đăng tải KHLCNT KHLCNT Đường giao thông Pác Ty, xóm Hợp Nhất, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
04/08/2026 17:01
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đăng tải KHLCNT KHLCNT Đường nội đồng xóm Pò Măn, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
04/08/2026 16:55
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đăng tải KHLCNT KHLNCT Đường nội đồng Phia Khao - Keng Các, xóm Pác Lung, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
04/08/2026 16:37
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng Phia Khao – Keng Các, xóm Pác Lung, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng.
04/08/2026 16:16
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng xóm Pò Măn, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng.
04/08/2026 16:16
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông Pác Ty, xóm Hợp Nhất, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng.
03/08/2026 11:11
Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đăng tải KHLCNT KHLCNT Đường giao thông Pác Ty, xóm Hợp Nhất, xã Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
01/08/2026 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đã đăng tải 185 KHLCNT, trong đó có 780 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đã đăng tải 145 TBMT trong 132 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 145 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Hạ Lang đã đăng tải 121 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 121 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Hạ Lang có quan hệ với 70 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Hạ Lang có quan hệ với 39 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Hạ Lang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nào ai có giỏi hơn con kiến, thế mà nó chẳng cần nói một lời nào . "
Benjamin Franklin