Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 61 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 41,67%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.487.565.090 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.379.177.051 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 41,67%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.487.565.090 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.379.177.051 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÂY TRỒNG THIỆU TRUNG
05/08/2026 16:14
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En công bố kết quả gói thầu Gói thâù số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HẢI AN
04/08/2026 09:39
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Sinh thái và Môi trường rừng
04/08/2026 09:38
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/07/2026 14:02
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải KHLCNT Trồng rừng đặc dụng từ nguồn vốn ủy thác trồng rừng thay thế đợt 1 năm 2026, tại Vườn Quốc gia Bến En với 1 gói thầu.
14/07/2026 08:36
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải KHLCNT Thực hiện trồng rừng đặc dụng từ nguồn vốn ủy thác trồng rừng thay thế đợt 1 năm 2026, tại Vườn Quốc gia Bến En với 1 gói thầu.
26/06/2026 15:53
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải TBMT Gói thâù số 01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2026 10:22
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2026 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En công bố kết quả gói thầu Mua xuồng cao tốc vỏ nhựa Composite, máy 25Hp Yamaha của Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX TMDV NGHỆ AN
05/09/2025 09:22
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Trồng rừng, chăm sóc, bảo vệ rừng trồng đặc dụng năm thứ nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LÂM Y DƯỢC BẮC SƠN
01/08/2025 15:49
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En công bố KQMT gói thầu Mua xuồng cao tốc vỏ nhựa Composite, máy 25Hp Yamaha của Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En với 4 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 11:00
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Trồng rừng, chăm sóc, bảo vệ rừng trồng đặc dụng năm thứ nhất với 3 nhà thầu tham gia.
03/07/2025 16:32
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải TBMT Mua xuồng cao tốc vỏ nhựa Composite, máy 25Hp Yamaha của Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 10:59
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Trồng rừng, chăm sóc, bảo vệ rừng trồng đặc dụng năm thứ nhất theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2025 16:47
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Trồng rừng, chăm sóc, bảo vệ rừng trồng đặc dụng năm thứ nhất với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 09:03
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Trồng rừng, chăm sóc, bảo vệ rừng trồng đặc dụng năm thứ nhất theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 07:45
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải KHLCNT Mua xuồng cao tốc vỏ nhựa Composite, máy 25Hp Yamaha của Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En với 1 gói thầu.
16/06/2025 10:36
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH ANH
12/06/2025 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÂY TRỒNG THIỆU TRUNG
05/08/2026 16:14
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En công bố kết quả gói thầu Gói thâù số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HẢI AN
04/08/2026 09:39
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Sinh thái và Môi trường rừng
04/08/2026 09:38
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/07/2026 14:02
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải KHLCNT Trồng rừng đặc dụng từ nguồn vốn ủy thác trồng rừng thay thế đợt 1 năm 2026, tại Vườn Quốc gia Bến En với 1 gói thầu.
14/07/2026 08:36
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải KHLCNT Thực hiện trồng rừng đặc dụng từ nguồn vốn ủy thác trồng rừng thay thế đợt 1 năm 2026, tại Vườn Quốc gia Bến En với 1 gói thầu.
26/06/2026 15:53
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải TBMT Gói thâù số 01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2026 10:22
Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2026 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 83 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đã đăng tải 24 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý Vườn Quốc gia Bến En có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn hoàn toàn chịu trách nhiệm về tất cả con người bạn hiện tại, tất cả mọi thứ bạn có và tất cả những gì bạn sẽ trở thành. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.