Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Thể thao như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 101 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 121 gói thầu, trong đó có 101 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 42 gói (với 45 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 77,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.016.737.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.016.611.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Thể thao như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 77,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.016.737.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.016.611.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Thể thao như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 100 KHLCNT trong đó có 90 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 37 TBMT trong đó tự mời thầu 36 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Mua áo Polo có logo của Trung tâm Truyền hình thể thao làm quà tặng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG XUẤT KHẨU CAESA
10/07/2026 10:34
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Mua áo Polo có logo của Trung tâm Truyền hình thể thao làm quà tặng với 1 gói thầu.
10/07/2026 09:05
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Mua áo polo làm quà tặng phục vụ cho lễ ra kênh VTV6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG XUẤT KHẨU CAESA
10/06/2026 11:00
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Cung cấp quà tặng cho Lễ ra mắt kênh Thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV - SX PPR
04/06/2026 16:46
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Mua áo polo làm quà tặng phục vụ cho lễ ra kênh VTV6 với 1 gói thầu.
04/06/2026 15:46
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Mua vé máy bay cho đoàn ra World Cup 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ DU LỊCH THĂNG LONG
04/06/2026 15:18
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu “ Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình WC 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC VŨ
02/06/2026 19:39
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Cung cấp quà tặng cho Lễ ra mắt kênh Thể thao với 1 gói thầu.
02/06/2026 19:32
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình WC 2026. với 1 gói thầu.
02/06/2026 19:26
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình World Cup 2026 với 1 gói thầu.
01/06/2026 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Cung cấp Cúp, huy chương, kỷ niệm chương phục vụ Giải bóng chuyền nữ quốc tế VTV Cup 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUÀ VIỆT
07/08/2024 16:03
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Cung cấp Cúp, huy chương, kỷ niệm chương phục vụ Giải bóng chuyền nữ quốc tế VTV Cup 2024 với 1 gói thầu.
05/08/2024 11:09
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Cung cấp Máy photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HTA
20/06/2024 17:10
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 2K4 MAI DƯƠNG
19/03/2024 16:44
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình do Ban Thể thao sản xuất giai đoạn 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC VŨ
29/12/2023 16:28
Ban Thể thao công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình do Ban Thể thao sản xuất giai đoạn 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2023 09:08
Ban Thể thao đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình do Ban Thể thao sản xuất giai đoạn 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2023 09:43
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình do Ban Thể thao sản xuất giai đoạn 2024-2025 với 1 gói thầu.
15/12/2023 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Mua áo Polo có logo của Trung tâm Truyền hình thể thao làm quà tặng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG XUẤT KHẨU CAESA
10/07/2026 10:34
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Mua áo Polo có logo của Trung tâm Truyền hình thể thao làm quà tặng với 1 gói thầu.
10/07/2026 09:05
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Mua áo polo làm quà tặng phục vụ cho lễ ra kênh VTV6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG XUẤT KHẨU CAESA
10/06/2026 11:00
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Cung cấp quà tặng cho Lễ ra mắt kênh Thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV - SX PPR
04/06/2026 16:46
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Mua áo polo làm quà tặng phục vụ cho lễ ra kênh VTV6 với 1 gói thầu.
04/06/2026 15:46
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Mua vé máy bay cho đoàn ra World Cup 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ DU LỊCH THĂNG LONG
04/06/2026 15:18
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu “ Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình WC 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC VŨ
02/06/2026 19:39
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Cung cấp quà tặng cho Lễ ra mắt kênh Thể thao với 1 gói thầu.
02/06/2026 19:32
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình WC 2026. với 1 gói thầu.
02/06/2026 19:26
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình World Cup 2026 với 1 gói thầu.
01/06/2026 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải 101 KHLCNT, trong đó có 121 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải 45 TBMT trong 42 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 36 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải 42 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thể thao có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thể thao có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Thể thao có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đôi khi người ta bỏ ra nhiều nhất cho thứ mà người ta có thể có được chẳng mất gì cả. "
Albert Einstein