Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Thể thao như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 100 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 119 gói thầu, trong đó có 100 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 34 gói (với 37 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,62%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 78,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.306.619.594 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.371.445.154 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Thể thao như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,62%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 78,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.306.619.594 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.371.445.154 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải kết quả gói thầu Mua áo Polo có logo của Trung tâm Truyền hình thể thao làm quà tặng của chủ đầu tư Ban Thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG XUẤT KHẨU CAESA
10/07/2026 10:34
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải KHLCNT Mua áo Polo có logo của Trung tâm Truyền hình thể thao làm quà tặng của chủ đầu tư Ban Thể thao với 1 gói thầu.
10/07/2026 09:05
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải kết quả gói thầu Mua áo polo làm quà tặng phục vụ cho lễ ra kênh VTV6 của chủ đầu tư Ban Thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG XUẤT KHẨU CAESA
10/06/2026 11:00
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp quà tặng cho Lễ ra mắt kênh Thể thao của chủ đầu tư Ban Thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV - SX PPR
04/06/2026 16:46
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải KHLCNT Mua áo polo làm quà tặng phục vụ cho lễ ra kênh VTV6 của chủ đầu tư Ban Thể thao với 1 gói thầu.
04/06/2026 15:46
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vé máy bay cho đoàn ra World Cup 2026 của chủ đầu tư Ban Thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ DU LỊCH THĂNG LONG
04/06/2026 15:18
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải kết quả gói thầu “ Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình WC 2026. của chủ đầu tư Ban Thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC VŨ
02/06/2026 19:39
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải KHLCNT Cung cấp quà tặng cho Lễ ra mắt kênh Thể thao của chủ đầu tư Ban Thể thao với 1 gói thầu.
02/06/2026 19:32
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình WC 2026. của chủ đầu tư Ban Thể thao với 1 gói thầu.
02/06/2026 19:26
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình World Cup 2026 của chủ đầu tư Ban Thể thao với 1 gói thầu.
01/06/2026 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Cung cấp Cúp, huy chương, kỷ niệm chương phục vụ Giải bóng chuyền nữ quốc tế VTV Cup 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUÀ VIỆT
07/08/2024 16:03
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Cung cấp Cúp, huy chương, kỷ niệm chương phục vụ Giải bóng chuyền nữ quốc tế VTV Cup 2024 với 1 gói thầu.
05/08/2024 11:09
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Cung cấp Máy photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HTA
20/06/2024 17:10
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 2K4 MAI DƯƠNG
19/03/2024 16:44
Ban Thể thao công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình do Ban Thể thao sản xuất giai đoạn 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC VŨ
29/12/2023 16:28
Ban Thể thao công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình do Ban Thể thao sản xuất giai đoạn 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2023 09:08
Ban Thể thao đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình do Ban Thể thao sản xuất giai đoạn 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2023 09:43
Ban Thể thao đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình do Ban Thể thao sản xuất giai đoạn 2024-2025 với 1 gói thầu.
15/12/2023 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải kết quả gói thầu Mua áo Polo có logo của Trung tâm Truyền hình thể thao làm quà tặng của chủ đầu tư Ban Thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG XUẤT KHẨU CAESA
10/07/2026 10:34
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải KHLCNT Mua áo Polo có logo của Trung tâm Truyền hình thể thao làm quà tặng của chủ đầu tư Ban Thể thao với 1 gói thầu.
10/07/2026 09:05
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải kết quả gói thầu Mua áo polo làm quà tặng phục vụ cho lễ ra kênh VTV6 của chủ đầu tư Ban Thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG XUẤT KHẨU CAESA
10/06/2026 11:00
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp quà tặng cho Lễ ra mắt kênh Thể thao của chủ đầu tư Ban Thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV - SX PPR
04/06/2026 16:46
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải KHLCNT Mua áo polo làm quà tặng phục vụ cho lễ ra kênh VTV6 của chủ đầu tư Ban Thể thao với 1 gói thầu.
04/06/2026 15:46
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vé máy bay cho đoàn ra World Cup 2026 của chủ đầu tư Ban Thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ DU LỊCH THĂNG LONG
04/06/2026 15:18
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải kết quả gói thầu “ Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình WC 2026. của chủ đầu tư Ban Thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC VŨ
02/06/2026 19:39
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải KHLCNT Cung cấp quà tặng cho Lễ ra mắt kênh Thể thao của chủ đầu tư Ban Thể thao với 1 gói thầu.
02/06/2026 19:32
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình WC 2026. của chủ đầu tư Ban Thể thao với 1 gói thầu.
02/06/2026 19:26
Bên mời thầu Ban Thể thao đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trang điểm, làm tóc cho người dẫn và khách mời trong các chương trình World Cup 2026 của chủ đầu tư Ban Thể thao với 1 gói thầu.
01/06/2026 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Thể thao là chủ đầu tư của 100 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 90 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Thể thao là chủ đầu tư của 37 TBMT, trong đó tự mời thầu 36 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Thể thao là chủ đầu tư của 38 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Thể thao có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Thể thao là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những con đường chưa đi mà đã nhớ. Có những con đường đi mãi rồi để quên. Cuộc đời giữa nhớ và quên, ai cũng chọn bắt đầu từ nhớ và kết thúc ở quên. Tôi không chọn nhớ, nên suốt đời tôi sẽ chẳng phải cố quên đi gì cả. Vì lẽ đó, thành phố vẫn nguyên vẹn trong tôi, bằng một tình yêu như vậy, tình yêu của một kẻ suốt đời đi lạc. "
Mộc Diệp Tử
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh