Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,52%, Xây lắp 17,39%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 8,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.747.455.352 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.258.511.443 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,52%, Xây lắp 17,39%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 8,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.747.455.352 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.258.511.443 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THĂNG LONG
24/08/2026 19:28
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Lắp đặt, cài đặt thiết bị công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ VCONNECT
21/08/2026 19:43
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Chuyển trụ sở làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI LONG VIỆT
21/08/2026 19:38
Ban Tổ chức Trung ương đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ di chuyển, sửa chữa, vận hành trụ sở tạm trong thời gian xây dựng trụ sở làm việc của Ban Tổ chức Trung ương với 2 gói thầu.
21/08/2026 19:35
Ban Tổ chức Trung ương đăng tải TBMT Gói thầu 02: Mua sắm xe ô tô theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 18:18
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 9 BIT
04/08/2026 18:14
Ban Tổ chức Trung ương đăng tải KHLCNT Mua mới xe ô tô phục vụ công tác với 2 gói thầu.
30/07/2026 15:27
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Phục vụ tiệc chiêu đãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY LIÊN DOANH TNHH BERJAYA HỒ TÂY
28/07/2026 15:17
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Thuê khách sạn phục vụ ăn nghỉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY LIÊN DOANH TNHH BERJAYA HỒ TÂY
26/07/2026 19:08
Ban Tổ chức Trung ương đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ đón Đoàn Ban Tổ chức Trung ương Đảng Nhân dân cách mạng Lào thăm và làm việc tại Việt Nam với 2 gói thầu.
24/07/2026 20:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm tra thiết kế chi tiết và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn Thông tin và Truyền thông
27/06/2024 09:53
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
27/06/2024 09:49
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập Thiết kế chi tiết và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
20/03/2024 15:07
Ban Tổ chức Trung ương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập Thiết kế chi tiết và dự toán với 3 nhà thầu tham gia.
18/01/2024 09:55
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE
08/01/2024 18:04
Ban Tổ chức Trung ương đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Tư vấn lập Thiết kế chi tiết và dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/12/2023 21:28
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE
27/12/2023 02:01
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT, gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hỗ trợ đấu thầu
27/12/2023 01:57
Ban Tổ chức Trung ương đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Nâng cấp hệ thống hội nghị trực tuyến của Ban Tổ chức Trung ương và ban tổ chức các địa phương, đảng ủy với 2 gói thầu.
26/12/2023 21:37
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hàng rào, sân, cổng trụ sở số 184 Ngọc Hà và nhà để xe, mái trụ sở nhà B số 59 Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỨC THÀNH
04/12/2023 19:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THĂNG LONG
24/08/2026 19:28
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Lắp đặt, cài đặt thiết bị công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ VCONNECT
21/08/2026 19:43
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Chuyển trụ sở làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI LONG VIỆT
21/08/2026 19:38
Ban Tổ chức Trung ương đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ di chuyển, sửa chữa, vận hành trụ sở tạm trong thời gian xây dựng trụ sở làm việc của Ban Tổ chức Trung ương với 2 gói thầu.
21/08/2026 19:35
Ban Tổ chức Trung ương đăng tải TBMT Gói thầu 02: Mua sắm xe ô tô theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 18:18
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 9 BIT
04/08/2026 18:14
Ban Tổ chức Trung ương đăng tải KHLCNT Mua mới xe ô tô phục vụ công tác với 2 gói thầu.
30/07/2026 15:27
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Phục vụ tiệc chiêu đãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY LIÊN DOANH TNHH BERJAYA HỒ TÂY
28/07/2026 15:17
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Thuê khách sạn phục vụ ăn nghỉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY LIÊN DOANH TNHH BERJAYA HỒ TÂY
26/07/2026 19:08
Ban Tổ chức Trung ương đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ đón Đoàn Ban Tổ chức Trung ương Đảng Nhân dân cách mạng Lào thăm và làm việc tại Việt Nam với 2 gói thầu.
24/07/2026 20:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 48 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải 23 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Luật pháp và trật tự là một lợi ích xã hội. Tội ác và nỗi sợ hãi mà mối đe dọa tội ác gây ra có thể làm tê liệt cả cộng đồng, làm những người già cô đơn và dễ tổn thương không dám rời nhà, dọa sợ những người trẻ tuổi và nâng kẻ ức hiếp vênh váo hau háu khống chế đường phố lên khiến người ta kính sợ. Tôi ngờ rằng sẽ có nhiều sự ủng hộ và ít sự chỉ trích hơn là những nhà chính trị ngày nay tưởng tượng hướng đến sự chuyển dịch nguồn lực mạnh mẽ từ an sinh xã hội sang luật pháp và trật tự – chừng nào những lời khoa trương về việc cứng rắn với tội phạm được thực tế theo kịp. "
Margaret Thatcher