Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 45 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 16,00%, Tư vấn 16,00%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.351.415.924 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.840.056.243 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 16,00%, Tư vấn 16,00%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.351.415.924 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.840.056.243 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm xe ô tô của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THĂNG LONG
24/08/2026 19:28
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Lắp đặt, cài đặt thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ VCONNECT
21/08/2026 19:43
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Chuyển trụ sở làm việc của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI LONG VIỆT
21/08/2026 19:38
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ di chuyển, sửa chữa, vận hành trụ sở tạm trong thời gian xây dựng trụ sở làm việc của Ban Tổ chức Trung ương của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương với 2 gói thầu.
21/08/2026 19:35
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải TBMT Gói thầu 02: Mua sắm xe ô tô của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 18:18
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 9 BIT
04/08/2026 18:14
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải KHLCNT Mua mới xe ô tô phục vụ công tác của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương với 2 gói thầu.
30/07/2026 15:27
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Phục vụ tiệc chiêu đãi của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY LIÊN DOANH TNHH BERJAYA HỒ TÂY
28/07/2026 15:17
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê khách sạn phục vụ ăn nghỉ của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY LIÊN DOANH TNHH BERJAYA HỒ TÂY
26/07/2026 19:08
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ đón Đoàn Ban Tổ chức Trung ương Đảng Nhân dân cách mạng Lào thăm và làm việc tại Việt Nam của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương với 2 gói thầu.
24/07/2026 20:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm tra thiết kế chi tiết và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn Thông tin và Truyền thông
27/06/2024 09:53
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
27/06/2024 09:49
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập Thiết kế chi tiết và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
20/03/2024 15:07
Ban Tổ chức Trung ương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập Thiết kế chi tiết và dự toán với 3 nhà thầu tham gia.
18/01/2024 09:55
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE
08/01/2024 18:04
Ban Tổ chức Trung ương đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Tư vấn lập Thiết kế chi tiết và dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/12/2023 21:28
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE
27/12/2023 02:01
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT, gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hỗ trợ đấu thầu
27/12/2023 01:57
Ban Tổ chức Trung ương đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Nâng cấp hệ thống hội nghị trực tuyến của Ban Tổ chức Trung ương và ban tổ chức các địa phương, đảng ủy với 2 gói thầu.
26/12/2023 21:37
Ban Tổ chức Trung ương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hàng rào, sân, cổng trụ sở số 184 Ngọc Hà và nhà để xe, mái trụ sở nhà B số 59 Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỨC THÀNH
04/12/2023 19:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm xe ô tô của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THĂNG LONG
24/08/2026 19:28
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Lắp đặt, cài đặt thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ VCONNECT
21/08/2026 19:43
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Chuyển trụ sở làm việc của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI LONG VIỆT
21/08/2026 19:38
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ di chuyển, sửa chữa, vận hành trụ sở tạm trong thời gian xây dựng trụ sở làm việc của Ban Tổ chức Trung ương của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương với 2 gói thầu.
21/08/2026 19:35
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải TBMT Gói thầu 02: Mua sắm xe ô tô của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 18:18
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 9 BIT
04/08/2026 18:14
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải KHLCNT Mua mới xe ô tô phục vụ công tác của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương với 2 gói thầu.
30/07/2026 15:27
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Phục vụ tiệc chiêu đãi của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY LIÊN DOANH TNHH BERJAYA HỒ TÂY
28/07/2026 15:17
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê khách sạn phục vụ ăn nghỉ của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY LIÊN DOANH TNHH BERJAYA HỒ TÂY
26/07/2026 19:08
Bên mời thầu Ban Tổ chức Trung ương đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ đón Đoàn Ban Tổ chức Trung ương Đảng Nhân dân cách mạng Lào thăm và làm việc tại Việt Nam của chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương với 2 gói thầu.
24/07/2026 20:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương là chủ đầu tư của 45 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương là chủ đầu tư của 25 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương là chủ đầu tư của 51 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Tổ chức Trung ương là chủ đầu tư có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có gì thật cao quý và đáng kính trọng bằng lòng chung thủy. "
Cicero
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh