Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 61 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 137 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 83 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 82 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,71%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.009.684.467 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.793.526.218 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,71%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.009.684.467 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.793.526.218 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 79 KHLCNT trong đó có 59 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Tổ chức khám sức khỏe định kỳ năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:24
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 1 BẠC LIÊU
31/07/2026 11:17
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức cơm hội nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: Trương Bỉnh Hùng
17/07/2026 19:03
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 68 SAO MAI
13/07/2026 14:27
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về chính sách BHXH, BHYT, BHTN và hoạt động của BHXH tỉnh Cà Mau trên các ấn phẩm Báo Nhân Dân năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nhân Dân
13/07/2026 08:19
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Tuyên truyền về chính sách bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế, bảo hiểm thất nghiệp và hoạt động của Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau trên các ấn phẩm Báo Nhân Dân năm 2026 với 1 gói thầu.
10/07/2026 15:38
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Việt Tân
20/06/2026 10:42
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm năm 2026 của Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
20/06/2026 10:29
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2026 cho hệ thống BHXH tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ LONG HẢI BẠC LIÊU
25/05/2026 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền trên Báo và Phát thanh, Truyền hình Cà Mau năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, Truyền hình Cà Mau
03/09/2025 14:15
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Tuyên truyền trên Báo và Phát thanh, Truyền hình Cà Mau năm 2025 với 1 gói thầu.
03/09/2025 12:17
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền BHXH, BHYT trên Tạp chí Kinh tế - Tài chính năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Kinh tế - Tài chính
28/05/2025 09:00
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Tuyên truyền BHXH, BHYT trên Tạp chí Kinh tế - Tài chính năm 2025 với 1 gói thầu.
28/05/2025 08:53
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Sửa chữa phòng làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh tư vấn thiết kế kiến trúc xây dựng Nam Dương
17/05/2025 11:49
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng làm việc với 1 gói thầu.
13/05/2025 16:52
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu In và treo băng rôn truyền thông trực quan tuyên truyền vận động tham gia BHXH, BHYT kỷ niệm Ngày thành lập Bảo hiểm xã hội Việt Nam
16/02/1995 – 16/02/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ QUẢNG CÁO THIỆN THÀNH
11/02/2025 09:12
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT In và treo băng rôn truyền thông trực quan tuyên truyền vận động tham gia BHXH, BHYT kỷ niệm Ngày thành lập Bảo hiểm xã hội Việt Nam 16/02/1995 – 16/02/2025) với 1 gói thầu.
10/02/2025 15:10
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa 1.100kg tôm khô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC NGUYÊN ĐỨC
09/01/2025 14:45
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa 1.100kg tôm khô với 1 nhà thầu tham gia.
07/01/2025 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Tổ chức khám sức khỏe định kỳ năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:24
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 1 BẠC LIÊU
31/07/2026 11:17
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức cơm hội nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: Trương Bỉnh Hùng
17/07/2026 19:03
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 68 SAO MAI
13/07/2026 14:27
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về chính sách BHXH, BHYT, BHTN và hoạt động của BHXH tỉnh Cà Mau trên các ấn phẩm Báo Nhân Dân năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nhân Dân
13/07/2026 08:19
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Tuyên truyền về chính sách bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế, bảo hiểm thất nghiệp và hoạt động của Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau trên các ấn phẩm Báo Nhân Dân năm 2026 với 1 gói thầu.
10/07/2026 15:38
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Việt Tân
20/06/2026 10:42
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm năm 2026 của Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
20/06/2026 10:29
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2026 cho hệ thống BHXH tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ LONG HẢI BẠC LIÊU
25/05/2026 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau đã đăng tải 61 KHLCNT, trong đó có 137 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau đã đăng tải 14 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau đã đăng tải 49 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Công chúng có sự tò mò không thể thỏa mãn muốn biết mọi chuyện, trừ chuyện đáng biết. "
Oscar Wilde