Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 201 gói thầu, trong đó có 72 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 191 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 168 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 26,92%, Tư vấn 3,85%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 3,85%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.054.163.021 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 110.219.718.478 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 26,92%, Tư vấn 3,85%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 3,85%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.054.163.021 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 110.219.718.478 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 87 KHLCNT trong đó có 87 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
20/03/2023 14:31
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
09/01/2023 14:39
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cột lọc nước và máy lọc nước nóng lạnh tại BHXH các huyện của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
15/09/2022 09:54
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Mua cột lọc nước và máy lọc nước nóng lạnh tại BHXH các huyện của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh với 1 gói thầu.
09/09/2022 14:35
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT và các hoạt động nỏi bật của ngành trên Báo Đại biểu nhân dân của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
19/08/2022 15:29
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT và các hoạt động nỏi bật của ngành trên Báo Đại biểu nhân dân của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh với 1 gói thầu.
19/08/2022 15:24
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
19/07/2022 18:42
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
19/07/2022 18:31
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán vốn đầu tư của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Tư vấn AAGroup
22/06/2022 11:07
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí in biên lai thu tiền đóng BHXH tự nguyện, BHYT hộ gia đình của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC HIẾU
16/06/2022 17:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Tư vấn AAGroup
20/03/2023 14:31
Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Tư vấn AAGroup
09/01/2023 14:39
Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Mua cột lọc nước và máy lọc nước nóng lạnh tại BHXH các huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giải Pháp Nhà Thông Minh và Điện Mặt Trời Phú Hưng
15/09/2022 09:54
Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Mua cột lọc nước và máy lọc nước nóng lạnh tại BHXH các huyện với 1 gói thầu.
09/09/2022 14:35
Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT và các hoạt động nỏi bật của ngành trên Báo Đại biểu nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Đại biểu nhân dân
19/08/2022 15:29
Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT và các hoạt động nỏi bật của ngành trên Báo Đại biểu nhân dân với 1 gói thầu.
19/08/2022 15:24
Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
19/07/2022 18:42
Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
19/07/2022 18:31
Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Kiểm toán vốn đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Tư vấn AAGroup
22/06/2022 11:07
Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Chi phí in biên lai thu tiền đóng BHXH tự nguyện, BHYT hộ gia đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC HIẾU
16/06/2022 17:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
20/03/2023 14:31
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
09/01/2023 14:39
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cột lọc nước và máy lọc nước nóng lạnh tại BHXH các huyện của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
15/09/2022 09:54
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Mua cột lọc nước và máy lọc nước nóng lạnh tại BHXH các huyện của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh với 1 gói thầu.
09/09/2022 14:35
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT và các hoạt động nỏi bật của ngành trên Báo Đại biểu nhân dân của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
19/08/2022 15:29
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền chính sách BHXH, BHYT và các hoạt động nỏi bật của ngành trên Báo Đại biểu nhân dân của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh với 1 gói thầu.
19/08/2022 15:24
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
19/07/2022 18:42
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
19/07/2022 18:31
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán vốn đầu tư của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Tư vấn AAGroup
22/06/2022 11:07
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí in biên lai thu tiền đóng BHXH tự nguyện, BHYT hộ gia đình của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC HIẾU
16/06/2022 17:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải 87 KHLCNT, trong đó có 201 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải 26 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh đã đăng tải 191 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 191 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 168 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh có quan hệ với 84 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh có quan hệ với 30 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội tỉnh Trà Vinh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nhân từ ngọt ngào là dấu hiệu của tính cao thượng. "
Tago
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.