Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Báo Lao động như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 117 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 96 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 164 gói thầu, trong đó có 82 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 71 gói (với 86 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 110 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 61 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 51 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,98%, Xây lắp 4,65%, Tư vấn 5,81%, Phi tư vấn 82,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 226.782.907.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 224.142.841.051 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Báo Lao động như sau:
- Có quan hệ với 117 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,98%, Xây lắp 4,65%, Tư vấn 5,81%, Phi tư vấn 82,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 226.782.907.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 224.142.841.051 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Báo Lao động như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 125 KHLCNT trong đó có 90 KHLCNT tự đăng tải, có 35 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 96 TBMT trong đó tự mời thầu 85 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 184 gói thầu, trong đó trúng 179 gói, trượt 5 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 93.57% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 86.77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (52), Đắk Lắk (29), TP.Hồ Chí Minh (11), Lâm Đồng (11), Gia Lai (7), Toàn quốc (6), Phú Thọ (5), Quảng Ninh (3), Cần Thơ (3), Lạng Sơn (2), Hải Phòng (2), Thanh Hoá (2), Tuyên Quang (2), Bắc Ninh (2), Hưng Yên (2), Lào Cai (2), Huế (1), Đà Nẵng (1), Khánh Hòa (1), Đồng Tháp (1), Không xác định (39)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (52), Đắk Lắk (8), Đắk Nông (6), Toàn quốc (5), Phú Yên (5), TP.Hồ Chí Minh (4), Quảng Ninh (3), Vĩnh Phúc (2), Lạng Sơn (2), Bình Dương (2), Gia Lai (2), Thanh Hoá (2), Tuyên Quang (2), Lào Cai (2), Hải Phòng (1), Huế (1), Bắc Giang (1), Đà Nẵng (1), Thái Bình (1), Bắc Ninh (1), Hải Dương (1), Bình Định (1), Ninh Thuận (1), Hòa Bình (1), Sóc Trăng (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Cần Thơ (1), Phú Thọ (1), Đồng Tháp (1), Không xác định (72)
- Có quan hệ với 82 bên mời thầu
- Có quan hệ với 112 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 38 nhà thầu trong 8 gói thầu, thắng 4 gói, thua 4 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 20 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 25 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn thẩm định giá Mua sắm bản quyền phần mềm hệ điều hành Windows Server Standard 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG ĐỊNH GIÁ VÀ KIỂM TOÁN CHÂU Á
27/08/2026 16:31
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 9 BIT
27/08/2026 16:27
Báo Lao động đăng tải KHLCNT Mua sắm bản quyền phần mềm hệ điều hành Windows Server Standard 2025 với 3 gói thầu.
27/08/2026 16:18
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị trực tiếp, sinh hoạt nghiệp vụ cho CBPV, CNV Báo Lao động tại Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VIETRAVEL
12/08/2026 15:04
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu In ấn phẩm đặc biệt Chào mừng 97 năm Ngày xuất bản số báo đầu tiên Báo Lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN CÔNG ĐOÀN VIỆT NAM
07/08/2026 10:08
Báo Lao động đăng tải KHLCNT In ấn phẩm đặc biệt Chào mừng 97 năm Ngày xuất bản số báo đầu tiên Báo Lao động với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:59
Báo Lao động đăng tải KHLCNT Tư vấn Lập Báo cáo Đề xuất chủ trương đầu tư với 1 gói thầu.
30/07/2026 19:01
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu Tổ chức sự kiện Lễ vinh danh Chương trình Vinh quang Việt Nam năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG MEDIAMAX
27/07/2026 09:16
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu Ghi hình, phát sóng và tuyên truyền Lễ vinh danh Chương trình Vinh quang Việt Nam 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
27/07/2026 09:14
Báo Lao động đăng tải KHLCNT Tổ chức sự kiện Lễ vinh danh Chương trình Vinh quang Việt Nam năm 2026 với 1 gói thầu.
27/07/2026 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo Lao động đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị thực hiện Nhiệm vụ Nâng cấp, vận hành Cổng thông tin điện tử Công đoàn Việt Nam với 4 gói thầu.
25/09/2025 15:32
Báo Lao động đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn đề xuất Nhiệm vụ Nâng cấp, vận hành Cổng thông tin điện tử Công đoàn Việt Nam với 2 gói thầu.
16/09/2025 17:46
Báo Lao động đăng tải KHLCNT Các gói thầu chuẩn bị thực hiện Nhiệm vụ Nâng cấp, vận hành Cổng thông tin điện tử Công đoàn Việt Nam với 4 gói thầu.
02/07/2025 16:21
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu Tổ chức sự kiện Lễ vinh danh chương trình Vinh quang Việt Nam năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG MEDIAMAX
20/06/2025 14:25
Báo Lao động công bố KQMT gói thầu Tổ chức sự kiện Lễ vinh danh chương trình Vinh quang Việt Nam năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 08:09
Báo Lao động đăng tải TBMT Tổ chức sự kiện Lễ vinh danh chương trình Vinh quang Việt Nam năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/06/2025 19:57
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu Thuê địa điểm tổ chức sự kiện Lễ vinh danh chương trình Vinh Quang Việt Nam năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CUNG VĂN HÓA LAO ĐỘNG HỮU NGHỊ VIỆT XÔ
06/06/2025 16:34
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu In ấn phẩm đặc biệt Kỷ niệm 100 năm ngày Báo chí cách mạng Việt Nam 21.6.2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN CÔNG ĐOÀN VIỆT NAM
06/06/2025 16:30
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu Thuê server chạy thử nghiệm AI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIETTEL-CHT
06/06/2025 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn thẩm định giá Mua sắm bản quyền phần mềm hệ điều hành Windows Server Standard 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG ĐỊNH GIÁ VÀ KIỂM TOÁN CHÂU Á
27/08/2026 16:31
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 9 BIT
27/08/2026 16:27
Báo Lao động đăng tải KHLCNT Mua sắm bản quyền phần mềm hệ điều hành Windows Server Standard 2025 với 3 gói thầu.
27/08/2026 16:18
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị trực tiếp, sinh hoạt nghiệp vụ cho CBPV, CNV Báo Lao động tại Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VIETRAVEL
12/08/2026 15:04
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu In ấn phẩm đặc biệt Chào mừng 97 năm Ngày xuất bản số báo đầu tiên Báo Lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN CÔNG ĐOÀN VIỆT NAM
07/08/2026 10:08
Báo Lao động đăng tải KHLCNT In ấn phẩm đặc biệt Chào mừng 97 năm Ngày xuất bản số báo đầu tiên Báo Lao động với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:59
Báo Lao động đăng tải KHLCNT Tư vấn Lập Báo cáo Đề xuất chủ trương đầu tư với 1 gói thầu.
30/07/2026 19:01
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu Tổ chức sự kiện Lễ vinh danh Chương trình Vinh quang Việt Nam năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG MEDIAMAX
27/07/2026 09:16
Báo Lao động công bố kết quả gói thầu Ghi hình, phát sóng và tuyên truyền Lễ vinh danh Chương trình Vinh quang Việt Nam 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
27/07/2026 09:14
Báo Lao động đăng tải KHLCNT Tổ chức sự kiện Lễ vinh danh Chương trình Vinh quang Việt Nam năm 2026 với 1 gói thầu.
27/07/2026 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Báo Lao động đã đăng tải 96 KHLCNT, trong đó có 164 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Báo Lao động đã đăng tải 86 TBMT trong 71 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 85 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Báo Lao động đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Báo Lao động đã đăng tải 110 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 110 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Báo Lao động có quan hệ với 117 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Báo Lao động có quan hệ với 30 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Báo Lao động có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người bạn sẽ dạy bạn, còn kẻ thù sẽ trừng phạt bạn. "
Tục ngữ Nga