Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 102 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 53 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,13%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 15,63%, Hỗn hợp 6,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 149.000.057.023 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 135.770.319.860 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,13%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 15,63%, Hỗn hợp 6,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 149.000.057.023 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 135.770.319.860 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 96 KHLCNT trong đó có 43 KHLCNT tự đăng tải, có 53 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 41 TBMT trong đó tự mời thầu 32 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Cung cấp áo nhận diện Công đoàn Việt Nam trang bị cho cán bộ công đoàn thành phố năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty May 10 - CTCP
28/08/2026 18:13
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp áo nhận diện Công đoàn Việt Nam trang bị cho cán bộ công đoàn thành phố năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:37
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống, lưu trú cho Đoàn công tác đi dâng hương tri ân các anh hùng liệt sỹ tại các tỉnh Miền Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ TRẢI NGHIỆM TIẾN SƠN
24/08/2026 12:30
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xe ô tô đưa đón Đoàn công tác đi dâng hương tri ân các anh hùng liệt sỹ tại các tỉnh Miền Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Anh Lộc Phát H68
24/08/2026 12:25
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ô tô đưa đón và ăn uống, lưu trú phục vụ Đoàn công tác đi dâng hương tri ân các anh hùng liệt sỹ tại Miền Trung với 2 gói thầu.
24/08/2026 12:21
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp đào tạo, bồi dưỡng ứng dụng trí tuệ nhân tạo (AI) nâng cao hiệu quả hoạt động công đoàn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng và Phát triển Công nghệ thông tin (gọi tắt là CITAD) - Trường Đại học Hàng hải Việt Nam
18/08/2026 09:36
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp Tổ chức lớp đào tạo, bồi dưỡng ứng dụng trí tuệ nhân tạo (AI) nâng cao hiệu quả hoạt động công đoàn năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:31
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
17/08/2026 11:09
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HBC New Group
17/08/2026 11:07
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TH
17/08/2026 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HƯNG
19/09/2025 10:04
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập EHSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THỊ TỨ
19/09/2025 10:02
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu GT03: Thi công xây dựng và Lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGŨ PHÚC, TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG - CTCP, Công ty TNHH Đầu tư phát triển công nghệ Phòng cháy và chữa cháy Tuấn Phương
30/06/2025 09:28
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu GT04: Tư vấn giám sát Thi công xây dựng và Lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG
12/06/2025 14:48
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Trang bị áo nhận diện Công đoàn Việt Nam cho cán bộ công đoàn thành phố năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty May 10 - CTCP
20/05/2025 08:35
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Trang bị áo nhận diện Công đoàn Việt Nam cho cán bộ công đoàn thành phố năm 2025 với 1 gói thầu.
20/05/2025 08:27
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua quà tặng đoàn viên và người lao động dịp Tháng Công nhân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH KHAI
12/05/2025 09:08
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố KQMT gói thầu GT03: Thi công xây dựng và Lắp đặt thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
07/05/2025 15:01
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT GT03: Thi công xây dựng và Lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/04/2025 17:45
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua quà tặng đoàn viên và người lao động dịp Tháng Công nhân năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
25/04/2025 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Cung cấp áo nhận diện Công đoàn Việt Nam trang bị cho cán bộ công đoàn thành phố năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty May 10 - CTCP
28/08/2026 18:13
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp áo nhận diện Công đoàn Việt Nam trang bị cho cán bộ công đoàn thành phố năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:37
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống, lưu trú cho Đoàn công tác đi dâng hương tri ân các anh hùng liệt sỹ tại các tỉnh Miền Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ TRẢI NGHIỆM TIẾN SƠN
24/08/2026 12:30
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xe ô tô đưa đón Đoàn công tác đi dâng hương tri ân các anh hùng liệt sỹ tại các tỉnh Miền Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Anh Lộc Phát H68
24/08/2026 12:25
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ô tô đưa đón và ăn uống, lưu trú phục vụ Đoàn công tác đi dâng hương tri ân các anh hùng liệt sỹ tại Miền Trung với 2 gói thầu.
24/08/2026 12:21
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp đào tạo, bồi dưỡng ứng dụng trí tuệ nhân tạo (AI) nâng cao hiệu quả hoạt động công đoàn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng và Phát triển Công nghệ thông tin (gọi tắt là CITAD) - Trường Đại học Hàng hải Việt Nam
18/08/2026 09:36
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp Tổ chức lớp đào tạo, bồi dưỡng ứng dụng trí tuệ nhân tạo (AI) nâng cao hiệu quả hoạt động công đoàn năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:31
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
17/08/2026 11:09
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HBC New Group
17/08/2026 11:07
BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TH
17/08/2026 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải 46 KHLCNT, trong đó có 102 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải 32 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 32 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải 80 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 53 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng có quan hệ với 97 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Bất cứ khi nào chúng ta cảm thấy mình chắc chắn đúng, đúng đến mức ta không chịu cởi mở với bất cứ thứ gì khác hay ai khác, ta sai ngay ở đó. Nó trở thành góc nhìn sai. Khi khổ đau xuất hiện, nó đến từ đâu? Nguyên nhân là góc nhìn sai, kết trái thành khổ đau. Nếu là góc nhìn đúng, nó sẽ không dẫn đến khổ đau. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".