Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
- IB2500081972-01 - Thay đổi: Số TBMT, Ngày đăng tải, Nhận HSDT từ (Xem thay đổi)
- IB2500081972-00 Đăng lần đầu (Xem thay đổi)
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HÀ NỘI | Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán | Tầng 7, tòa nhà Hội nhà báo Việt Nam, phố Dương Đình Nghệ - Phường Yên Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội |
| 2 | CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG HÀ NỘI | Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán | Số 6 phố Phùng Khắc Khoan - Phường Ngô Quyền - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội |
| 3 | CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ DUYÊN HẢI | Tư vấn thẩm định giá | Số nhà 16b/231 phụ B Văn Cao, Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng, Việt Nam - Phường Đằng Lâm - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng |
| 4 | Nhà thầu tư vấn giám sát cho gói thầu | Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định | Nhà thầu tư vấn giám sát cho gói thầu |
| 5 | CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DAMIK | Tư vấn lập E-HSMT | Số nhà 45 nghách 34/182 Phố Vĩnh Tuy - Phường Vĩnh Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội |
| 6 | CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN THU | Tư vấn thẩm định E-HSMT | Số nhà 31, ngõ 264/29, tổ 13, đường Ngoc̣ Thuỵ - Phường Ngọc Thuỵ - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội |
| 7 | CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DAMIK | Tư vấn đánh giá E-HSDT | Số nhà 45 nghách 34/182 Phố Vĩnh Tuy - Phường Vĩnh Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội |
| 8 | CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN THU | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | Số nhà 31, ngõ 264/29, tổ 13, đường Ngoc̣ Thuỵ - Phường Ngọc Thuỵ - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội |
| 9 | CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ FCA GROUP | Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê | NR: ông Nguyễn Sỹ Huy, Khu 10 - Phường Đại Phúc - Thành phố Bắc Ninh - Tỉnh Bắc Ninh |
| STT | Thời điểm Gia hạn thành công | Thời điểm đóng thầu cũ | Thời điểm đóng thầu sau gia hạn | Thời điểm mở thầu cũ | Thời điểm mở thầu sau gia hạn | Lý do |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 16:22 26/04/2025 | 09:00 06/05/2025 | 15:00 07/05/2025 | 09:00 06/05/2025 | 15:00 07/05/2025 | Gia hạn để thực hiện sửa đổi E-HSMT |
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Tiêu chuẩn đánh giá | Kính gửi: BCH Liên đoàn Lao động Thành phố Hải Phòng Chúng tôi là nhà thầu thi công đang quan tâm tới gói thầu GT03-Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị, thuộc dự án: Trụ sở Trung tâm tư vấn Pháp luật và hỗ trợ người lao động, mã thông báo mời thầu – IB2500081972. Sau khi nghiên cứu hồ sơ mời thầu được đăng tải, chúng tôi có nội dung cần làm rõ như sau: - Sau khi đối chiếu với các thông số phần thiết bị của hệ thống điều hòa không khí VRV/VRF có các thông số kỹ thuật yêu cầu của dàn nóng, dàn lạnh trong E-HSMT tham chiếu chỉ dẫn kỹ thuật và hồ sơ thiết kế phần chỉ dẫn kỹ thuật kèm theo, chúng tôi nhận thấy các thông số đang chỉ dẫn hoàn toàn các thông số hãng LG (đối chiếu kiểm tra thông số của 1 số hãng điều hòa không khí đang có mặt trên thị trường hiện nay như Panasonic; Daikin; Sam Sung; Carier; AUX; Haie….) chỉ có hãng điều hòa LG đáp ứng hoàn toàn, nếu chào thầu bằng thiết bị của các hãng khác sẽ không đáp ứng yêu cầu và HSDT sẽ bị loại nếu chào bằng thiết điều hòa của các hãng khác. Điều này gây bất lợi cho các hãng điều hòa khác có chất lượng tốt trong công tác dự thầu dẫn đến hạn chế sự tham gia của nhà thầu, gây ra sự cạnh tranh không bình đẳng, vi phạm quy định tại khoản 3 Điều 44 của Luật Đấu thầu Trên đây là nội dung cần làm rõ E-HSMT của Nhà thầu, Kính đề nghị Chủ đầu tư (Bên mời thầu) làm rõ các nội dung trên, đảm bảo tính công bằng, minh bạch cho các đơn vị tham gia đấu thầu và đảm bảo đúng các quy định của pháp luật hiện hành. Trân trọng cảm ơn! | Chi tiết theo file đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Chỉ dẫn nhà thầu | Thông số kỹ thuật thiết bị | Chi tiết theo file đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Khác | Nội dung làm rõ xem ở file đính kèm | Chi tiết theo file đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Tiêu chuẩn đánh giá | Đề nghị bên mời thầu làm rõ các yêu cầu kỹ thuật đính kèm | Chi tiết theo file đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Khác | Yêu cầu làm rõ về hợp đồng tương tự, nhân sự, và loại hợp đồng ký kết | Chi tiết theo file đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trách nhiệm là cái giá của tự do. "
Elbert Hubbard
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác BCH Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.