Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 99 gói (với 99 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,46%, Xây lắp 46,46%, Tư vấn 2,02%, Phi tư vấn 2,02%, Hỗn hợp 2,02%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 292.283.953.656 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 281.260.744.936 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,46%, Xây lắp 46,46%, Tư vấn 2,02%, Phi tư vấn 2,02%, Hỗn hợp 2,02%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 292.283.953.656 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 281.260.744.936 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 31 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo đường ống thoát nước thải từ nhà B,E,D,H ra hệ thống xử lý nước thải Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bê tông và xây dựng Việt Lâm
13/10/2020 15:00
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo đường ống thoát nước thải từ nhà B,E,D,H ra hệ thống xử lý nước thải Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê với 1 gói thầu.
10/10/2020 09:21
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt 01 Máy siêu âm tổng quát; 01 Máy chẩn đoán xơ vữa động mạch; 01 Hệ thống đọc và xử lý hình ảnh DR cảm biến XQ số hóa của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HDN
05/10/2020 10:35
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà khí y tế và mái kính sảnh phòng trờ siêu âm Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ XÂY DỰNG VIỆT THẮNG PHÚ THỌ
23/09/2020 16:29
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo khu WC, một số vách kính nhà điều hành và một số hạng mục phụ trợ Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê với 1 gói thầu.
18/09/2020 16:44
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà khí y tế và mái kính sảnh phòng trờ siêu âm Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/09/2020 19:57
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt 01 Máy siêu âm tổng quát; 01 Máy chẩn đoán xơ vữa động mạch; 01 Hệ thống đọc và xử lý hình ảnh DR cảm biến XQ số hóa của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2020 14:16
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà khí y tế và mái kính sảnh phòng trờ siêu âm Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê với 1 gói thầu.
07/09/2020 15:34
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế của Trung tâm y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê với 1 gói thầu.
04/09/2020 11:29
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo sửa chữa tường, trần trong nhà và hệ thống cấp điện khoa Chẩn đoán hình ảnh Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bê tông và xây dựng Việt Lâm
26/08/2020 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo đường ống thoát nước thải từ nhà B,E,D,H ra hệ thống xử lý nước thải Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bê tông và xây dựng Việt Lâm
13/10/2020 15:00
Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo đường ống thoát nước thải từ nhà B,E,D,H ra hệ thống xử lý nước thải Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê với 1 gói thầu.
10/10/2020 09:21
Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt 01 Máy siêu âm tổng quát; 01 Máy chẩn đoán xơ vữa động mạch; 01 Hệ thống đọc và xử lý hình ảnh DR cảm biến XQ số hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HDN
05/10/2020 10:35
Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà khí y tế và mái kính sảnh phòng trờ siêu âm Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ XÂY DỰNG VIỆT THẮNG PHÚ THỌ
23/09/2020 16:29
Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt 01 Máy siêu âm tổng quát; 01 Máy chẩn đoán xơ vữa động mạch; 01 Hệ thống đọc và xử lý hình ảnh DR cảm biến XQ số hóa với 1 nhà thầu tham gia.
19/09/2020 14:35
Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo khu WC, một số vách kính nhà điều hành và một số hạng mục phụ trợ Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê với 1 gói thầu.
18/09/2020 16:44
Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà khí y tế và mái kính sảnh phòng trờ siêu âm Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê với 1 nhà thầu tham gia.
18/09/2020 11:49
Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà khí y tế và mái kính sảnh phòng trờ siêu âm Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/09/2020 19:57
Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt 01 Máy siêu âm tổng quát; 01 Máy chẩn đoán xơ vữa động mạch; 01 Hệ thống đọc và xử lý hình ảnh DR cảm biến XQ số hóa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2020 14:16
Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà khí y tế và mái kính sảnh phòng trờ siêu âm Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê với 1 gói thầu.
07/09/2020 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo đường ống thoát nước thải từ nhà B,E,D,H ra hệ thống xử lý nước thải Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bê tông và xây dựng Việt Lâm
13/10/2020 15:00
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo đường ống thoát nước thải từ nhà B,E,D,H ra hệ thống xử lý nước thải Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê với 1 gói thầu.
10/10/2020 09:21
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt 01 Máy siêu âm tổng quát; 01 Máy chẩn đoán xơ vữa động mạch; 01 Hệ thống đọc và xử lý hình ảnh DR cảm biến XQ số hóa của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HDN
05/10/2020 10:35
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà khí y tế và mái kính sảnh phòng trờ siêu âm Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ XÂY DỰNG VIỆT THẮNG PHÚ THỌ
23/09/2020 16:29
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo khu WC, một số vách kính nhà điều hành và một số hạng mục phụ trợ Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê với 1 gói thầu.
18/09/2020 16:44
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà khí y tế và mái kính sảnh phòng trờ siêu âm Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/09/2020 19:57
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt 01 Máy siêu âm tổng quát; 01 Máy chẩn đoán xơ vữa động mạch; 01 Hệ thống đọc và xử lý hình ảnh DR cảm biến XQ số hóa của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2020 14:16
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà khí y tế và mái kính sảnh phòng trờ siêu âm Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê với 1 gói thầu.
07/09/2020 15:34
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế của Trung tâm y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê với 1 gói thầu.
04/09/2020 11:29
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo sửa chữa tường, trần trong nhà và hệ thống cấp điện khoa Chẩn đoán hình ảnh Trung tâm Y tế huyện Cẩm Khê của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bê tông và xây dựng Việt Lâm
26/08/2020 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải 44 KHLCNT, trong đó có 49 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải 99 TBMT trong 99 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 31 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 68 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê đã đăng tải 47 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa huyện Cẩm Khê có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Với tôi, mỗi động thái không cần thiết, hay nổ súng, hay thương vong, không chỉ là lãng phí mà còn là tội ác. "
T.E.Lawrence
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.