Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.717.908.870 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.995.638.312 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 32,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.717.908.870 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.995.638.312 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 32,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chương trình ngoại kiểm năm 2027 tại Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KIỂM CHUẨN XÉT NGHIỆM THÀNH PHỐ
11/08/2026 08:56
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chương trình ngoại kiểm năm 2027 tại Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:15
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc generic (danh mục 5 thuốc 2026) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA
25/06/2026 08:08
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đăng tải TBMT Gói thầu thuốc generic (danh mục 5 thuốc 2026) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/06/2026 08:37
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đăng tải TBMT Gói thầu thuốc generic (danh mục 5 thuốc 2026) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/06/2026 16:38
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua thuốc bổ sung sau khi có kết quả thầu tập trung Sở Y tế 2026-2027 với 1 gói thầu.
04/06/2026 14:23
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Phần 3. Thiết bị y tế dùng trong điều trị ngoại trú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
13/05/2026 16:27
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Phần 2. Thiết bị y tế dùng trong Nhãn khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
13/05/2026 16:24
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Phần 1. Thiết bị y tế dùng trong Nha khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
13/05/2026 16:21
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế 6 tháng đầu năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau với 3 gói thầu.
07/05/2026 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc generic (danh mục 5 thuốc 2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA - DƯỢC PHẨM MEKOPHAR, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA
25/06/2026 08:08
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Lập E- HSMT và đánh giá E- HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Dịch vụ tài chính công tỉnh Cà Mau
02/07/2025 09:29
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu In ấn hồ sơ, biểu mẫu phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Bệnh viện đa khoa thành phố Cà Mau năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRẦN THỤY THẢO
01/07/2025 15:54
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đăng tải KHLCNT In ấn hồ sơ, biểu mẫu phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Bệnh viện đa khoa thành phố Cà Mau năm 2025 với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:03
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa thành phố Cà Mau năm 2025 với 2 gói thầu.
30/06/2025 14:52
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Mua linh kiện sửa chữa dây nội soi dạ dày EG-290Kp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y KHOA ĐỖ THÂN
28/04/2025 15:56
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua linh kiện sửa chữa dây nội soi dạ dày EG-290Kp của Bệnh viện đa khoa thành phố Cà Mau với 1 gói thầu.
25/04/2025 14:57
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói 9. Vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
28/02/2025 16:58
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói 8. Các loại bơm tiêm và dây truyền dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ & VẬT TƯ Y TẾ HOA NĂNG
28/02/2025 16:57
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói 7: Hóa chất sử dụng trong chẩn đoán hình ảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG TECH MEDICAL PHÁT TRIỂN VIỆT
28/02/2025 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chương trình ngoại kiểm năm 2027 tại Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KIỂM CHUẨN XÉT NGHIỆM THÀNH PHỐ
11/08/2026 08:56
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chương trình ngoại kiểm năm 2027 tại Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:15
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc generic (danh mục 5 thuốc 2026) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA
25/06/2026 08:08
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đăng tải TBMT Gói thầu thuốc generic (danh mục 5 thuốc 2026) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/06/2026 08:37
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đăng tải TBMT Gói thầu thuốc generic (danh mục 5 thuốc 2026) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/06/2026 16:38
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua thuốc bổ sung sau khi có kết quả thầu tập trung Sở Y tế 2026-2027 với 1 gói thầu.
04/06/2026 14:23
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Phần 3. Thiết bị y tế dùng trong điều trị ngoại trú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
13/05/2026 16:27
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Phần 2. Thiết bị y tế dùng trong Nhãn khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
13/05/2026 16:24
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau công bố kết quả gói thầu Phần 1. Thiết bị y tế dùng trong Nha khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
13/05/2026 16:21
Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế 6 tháng đầu năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau với 3 gói thầu.
07/05/2026 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 46 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đã đăng tải 22 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau đã đăng tải 46 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Cà Mau có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vì sao chúng ta lại nhắm mắt khi ngủ, khi khóc, khi tưởng tượng, khi hôn nhau, khi nguyện cầu? Bởi vì, những gì đẹp đẽ nhất thế gian chẳng thể nào nhìn được bằng mắt, mà phải được cảm nhận bằng con tim. Và với anh, em chính là điều đẹp đẽ nhất trên thế gian này "
Khuyết Danh