Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 214 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 217 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 285 gói thầu, trong đó có 217 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 283 gói (với 291 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 198 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 97 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,32%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,68%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.036.776.831 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.407.393.773 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA như sau:
- Có quan hệ với 214 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,32%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,68%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.036.776.831 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.407.393.773 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 233 KHLCNT trong đó có 182 KHLCNT tự đăng tải, có 51 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 325 TBMT trong đó tự mời thầu 281 TBMT, có 44 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đăng tải TBMT Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 14:46
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:32
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị hành chính theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 14:08
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị hành chính với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:37
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị hành chính của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT TN
05/08/2026 14:34
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sổ sách, biểu mẫu phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN ẤN LÂM GIA BẢO
05/08/2026 14:32
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy in của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ MÊ LINH
29/07/2026 15:13
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị điện và vật tư sửa chữa của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV XNK LONG THỊNH
29/07/2026 15:12
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đăng tải TBMT Hóa chất xét nghiệm huyết học và nước tiểu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/07/2026 14:42
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đăng tải KHLCNT Hóa chất xét nghiệm huyết học và nước tiểu với 1 gói thầu.
21/07/2026 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị hành chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV CƯỜNG THỊNH, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT TN
05/08/2026 14:34
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA công bố kết quả gói thầu In ấn sổ sách, biểu mẫu phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN ẤN LÂM GIA BẢO
05/08/2026 14:32
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA công bố kết quả gói thầu Mua sắm giấy in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ MÊ LINH
29/07/2026 15:13
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị điện và vật tư sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV XNK LONG THỊNH
29/07/2026 15:12
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA công bố kết quả gói thầu Mua sắm mực in năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC
29/05/2026 07:09
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA công bố kết quả gói thầu Bảo trì các máy xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VINTECH, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NAM ĐẠI DƯƠNG , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH
26/05/2026 16:25
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tiêu hao hành chính, công cụ dụng cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV XNK LONG THỊNH, CÔNG TY TNHH SX-TM-DV TÂN HY
26/05/2026 11:01
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ đón bé chào đời.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG BÁCH HÓA
02/04/2026 15:17
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, công cụ dụng cụ, trang thiết bị y tế thông thường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG THANH NGÂN
10/03/2026 14:35
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA công bố kết quả gói thầu Kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐO LƯỜNG CHẤT LƯỢNG UNITY
30/01/2026 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đăng tải TBMT Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 14:46
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt hệ thống camera giám sát với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:32
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị hành chính theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 14:08
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị hành chính với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:37
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị hành chính của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT TN
05/08/2026 14:34
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sổ sách, biểu mẫu phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN ẤN LÂM GIA BẢO
05/08/2026 14:32
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy in của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ MÊ LINH
29/07/2026 15:13
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị điện và vật tư sửa chữa của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV XNK LONG THỊNH
29/07/2026 15:12
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đăng tải TBMT Hóa chất xét nghiệm huyết học và nước tiểu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/07/2026 14:42
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đăng tải KHLCNT Hóa chất xét nghiệm huyết học và nước tiểu với 1 gói thầu.
21/07/2026 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đã đăng tải 217 KHLCNT, trong đó có 285 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đã đăng tải 291 TBMT trong 283 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 281 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đã đăng tải 198 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 198 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA có quan hệ với 214 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người thầy tốt nhất là người thầy khơi gợi chứ không giáo điều, và truyền cho học trò mình mong muốn tự dạy bản thân. "
Edward Bulwer Lytton