Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên từng phần/lô | Giá từng phần lô (VND) | Dự toán (VND) | Số tiền bảo đảm (VND) | Thời gian thực hiện |
|---|---|---|---|---|---|
|
1
|
Máu cừu khử sợi huyết
|
3.300.000
|
3.300.000
|
0
|
12 tháng
|
|
2
|
Blood agar Base
|
910.000
|
910.000
|
0
|
12 tháng
|
|
3
|
Sabouraud Dextrose Agar
|
828.000
|
828.000
|
0
|
12 tháng
|
|
4
|
Kligler Agar (KIA Agar)
|
1.544.350
|
1.544.350
|
0
|
12 tháng
|
|
5
|
Mannitol Salt Agar
|
728.470
|
728.470
|
0
|
12 tháng
|
|
6
|
Chai cấy máu
|
4.400.000
|
4.400.000
|
0
|
12 tháng
|
|
7
|
Thuốc nhuộm giêm sa
|
1.388.200
|
1.388.200
|
0
|
12 tháng
|
|
8
|
Dầu soi kính
|
1.425.000
|
1.425.000
|
0
|
12 tháng
|
|
9
|
Phenol bão hoà
|
220.000
|
220.000
|
0
|
12 tháng
|
|
10
|
Acid acetic 3%
|
60.000
|
60.000
|
0
|
12 tháng
|
|
11
|
Bộ nhuộm Gram
|
750.750
|
750.750
|
0
|
12 tháng
|
|
12
|
BIS 14 (IDS 14 GNR)
|
22.320.000
|
22.320.000
|
0
|
12 tháng
|
|
13
|
Đĩa Amikacine 30 µg
|
955.000
|
955.000
|
0
|
12 tháng
|
|
14
|
Đĩa Amoxcillin + Acid clavulanic 20 µg/10 µg
|
1.432.500
|
1.432.500
|
0
|
12 tháng
|
|
15
|
Đĩa Cefepime 30 µg
|
955.000
|
955.000
|
0
|
12 tháng
|
|
16
|
Đĩa Cefuroxime 30 µg
|
955.000
|
955.000
|
0
|
12 tháng
|
|
17
|
Đĩa Ciprofloxacin 5 µg
|
1.432.500
|
1.432.500
|
0
|
12 tháng
|
|
18
|
Đĩa cefotaxime 30 µg
|
840.000
|
840.000
|
0
|
12 tháng
|
|
19
|
Đĩa Ceftazidime 30 µg
|
955.000
|
955.000
|
0
|
12 tháng
|
|
20
|
Đĩa Ceftriaxone 30 µg
|
980.000
|
980.000
|
0
|
12 tháng
|
|
21
|
Đĩa Ertapenem 10 µg
|
955.000
|
955.000
|
0
|
12 tháng
|
|
22
|
Đĩa Gentamycine 10 µg
|
420.000
|
420.000
|
0
|
12 tháng
|
|
23
|
Đĩa Imipenem 10 µg
|
1.260.000
|
1.260.000
|
0
|
12 tháng
|
|
24
|
Đĩa Levofloxacine 5 µg
|
955.000
|
955.000
|
0
|
12 tháng
|
|
25
|
Đĩa Meropenem 10 µg
|
955.000
|
955.000
|
0
|
12 tháng
|
|
26
|
Đĩa Vancomycine 30 µg
|
477.500
|
477.500
|
0
|
12 tháng
|
|
27
|
Đĩa Cefaclor 30 µg
|
485.000
|
485.000
|
0
|
12 tháng
|
|
28
|
Đĩa Erythromycine 15 µg
|
420.000
|
420.000
|
0
|
12 tháng
|
|
29
|
Đĩa Cefixim 5µg
|
425.000
|
425.000
|
0
|
12 tháng
|
|
30
|
Đĩa Moxifloxacin 5 µg
|
477.500
|
477.500
|
0
|
12 tháng
|
|
31
|
Đĩa Piperacillin/ Tazobactam 100µg/10 µg
|
477.500
|
477.500
|
0
|
12 tháng
|
|
32
|
Đĩa Ticarcillin 75µg/Clavulanic Acid 10µg
|
477.500
|
477.500
|
0
|
12 tháng
|
|
33
|
Đĩa Colistin sulfate 10 µg
|
477.500
|
477.500
|
0
|
12 tháng
|
|
34
|
Đĩa Trimethoprim/sulphamethoxazole 1,25µg/ 23,75 µg
|
420.000
|
420.000
|
0
|
12 tháng
|
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA như sau:
- Có quan hệ với 214 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,32%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 11,68%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.036.776.831 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.407.393.773 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,31%.
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Don’t ever say goodbye if you still want to hold on,Don’t ever say not loving him anymore if you can’t let him go.Đừng bao giờ bỏ cuộc nếu như bạn còn muốn cố gắng, đừng bao giờ nói lời chia tay nếu bạn còn muốn tiếp tục, đừng bao giờ nói không yêu chàng nữa nếu như bạn không thể để chàng ra đi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC NINH HÒA đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.