Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thái Thụy như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 183 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 234 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 286 gói thầu, trong đó có 231 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 42 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 224 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 184 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 71 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 71 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,09%, Xây lắp 10,87%, Tư vấn 4,35%, Phi tư vấn 8,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 121.610.034.915 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 102.390.401.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thái Thụy như sau:
- Có quan hệ với 183 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,09%, Xây lắp 10,87%, Tư vấn 4,35%, Phi tư vấn 8,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 121.610.034.915 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 102.390.401.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thái Thụy như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 251 KHLCNT trong đó có 207 KHLCNT tự đăng tải, có 44 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 58 TBMT trong đó tự mời thầu 44 TBMT, có 14 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Bình (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Gói thầu sửa chữa hệ thống xử lý nước thải y tế với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:47
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính để bàn đồng bộ phục vụ công tác chuyển đổi số.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần công nghệ số Sao Nam
19/08/2026 14:40
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm máy tính để bàn đồng bộ phục vụ công tác chuyển đổi số với 1 gói thầu.
13/08/2026 09:30
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Dịch vụ xét nghiệm HBV, HCV đo tải lượng hệ thống tự động 6 tháng cuối năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KIỂM SOÁT BỆNH TẬT
06/08/2026 10:39
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Dịch vụ xét nghiệm HBV, HCV đo tải lượng hệ thống tự động 6 tháng cuối năm 2026 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:36
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Dịch vụ xét nghiệm HBV, HCV đo tải lượng hệ thống tự động 6 tháng cuối năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 08:48
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Mua sắm giường bệnh nhân năm 2026 của Bệnh viện đa khoa Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI GOLD SNAKE
24/07/2026 15:48
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Gói số 02: thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
23/07/2026 17:23
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Gói số 01: thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
15/07/2026 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán, thiết bị y tế thiết yếu của Bệnh viện đa khoa Thái Thụy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT PHÚ CƯỜNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG MINH , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ NGỌC BÍCH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ THÁI BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ SAO KHUÊ, CÔNG TY TNHH PHƯỚC PHÁT EAKAO, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ NHA KHOA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HUMANIC, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI GOLD SNAKE, CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HẢI NINH MEDTECH, CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TOÀN DIỆN NGỌC PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TBYT THỊNH HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG, CÔNG TY TNHH PHONG VŨ HEALTHCARE, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ ĐÔNG NAM Á, CÔNG TY TNHH Y TẾ KIM GIANG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO, CÔNG TY TNHH Y TẾ ANH PHÚC
17/06/2026 16:31
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Mua sắm khí y tế năm 2026 của Bệnh viện đa khoa Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ THÁI BÌNH
14/05/2026 14:35
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Mua sắm phim x quang năm 2026 của Bệnh viện đa khoa Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY
03/04/2026 15:40
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư sử dụng cho máy xét nghiệm miễn dịch và máy xét nghiệm nước tiểu phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện đa khoa Thái Thụy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TPCOM
02/04/2026 09:27
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua sắm đường trắng tinh luyện và sữa đặc có đường năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHAI TUỆ
28/05/2025 14:41
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt máy chủ cho hệ thống quản lý thông tin bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MÁY CHỦ HÀ NỘI
20/05/2025 15:25
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt điều hòa không khí của Bệnh viện đa khoa Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐIỆN MÁY TUÂN HẢO
20/05/2025 14:52
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ vải năm 2025 của Bệnh viện đa khoa Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHAI TUỆ
20/05/2025 07:59
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm và lắp đặt máy chủ cho hệ thống quản lý thông tin bệnh viện với 1 gói thầu.
15/05/2025 14:08
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm và lắp đặt điều hòa không khí của Bệnh viện đa khoa Thái Thụy với 1 gói thầu.
15/05/2025 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Gói thầu sửa chữa hệ thống xử lý nước thải y tế với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:47
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính để bàn đồng bộ phục vụ công tác chuyển đổi số.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần công nghệ số Sao Nam
19/08/2026 14:40
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm máy tính để bàn đồng bộ phục vụ công tác chuyển đổi số với 1 gói thầu.
13/08/2026 09:30
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Dịch vụ xét nghiệm HBV, HCV đo tải lượng hệ thống tự động 6 tháng cuối năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KIỂM SOÁT BỆNH TẬT
06/08/2026 10:39
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Dịch vụ xét nghiệm HBV, HCV đo tải lượng hệ thống tự động 6 tháng cuối năm 2026 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:36
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Dịch vụ xét nghiệm HBV, HCV đo tải lượng hệ thống tự động 6 tháng cuối năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 08:48
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Mua sắm giường bệnh nhân năm 2026 của Bệnh viện đa khoa Thái Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI GOLD SNAKE
24/07/2026 15:48
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Gói số 02: thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
23/07/2026 17:23
Bệnh viện đa khoa Thái Thụy công bố kết quả gói thầu Gói số 01: thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
15/07/2026 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thái Thụy đã đăng tải 234 KHLCNT, trong đó có 286 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thái Thụy đã đăng tải 46 TBMT trong 42 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 44 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thái Thụy đã đăng tải 224 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 224 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 184 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thái Thụy có quan hệ với 183 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thái Thụy có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thái Thụy có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người thường tôn vinh những kẻ nhanh chóng lên cao trên nấc thang danh vọng, trong khi đó chẳng có thứ gì lên cao nhanh hơn là bụi, rơm và lông chim. "
Lord Byron