Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 177 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 101 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 137 gói thầu, trong đó có 101 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 72 gói (với 77 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 119 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,92%, Xây lắp 10,39%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 156.918.567.470 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 142.860.540.353 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 177 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,92%, Xây lắp 10,39%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 156.918.567.470 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 142.860.540.353 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 136 KHLCNT trong đó có 86 KHLCNT tự đăng tải, có 50 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 120 TBMT trong đó tự mời thầu 77 TBMT, có 43 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 6 gói thầu, trong đó trúng 6 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (5), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
29/08/2026 16:40
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc biệt dược gốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
29/08/2026 16:38
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đăng tải TBMT Mua thiết bị phục vụ Khoa Y học cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 14:43
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua thiết bị phục vụ Khoa Y học cổ truyền với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:38
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đăng tải TBMT Mua thiết bị gây mê hồi sức cấp cứu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 10:02
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua hệ thống cộng hưởng từ 1.5 Tesla trở lên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VITATECH
18/08/2026 14:39
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng hệ thống PCCC Nhà khám, chữa bệnh Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng (Nhà D, 11 tầng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY MINH TUẤN
17/08/2026 16:51
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đăng tải TBMT Mua thiết bị gây mê hồi sức cấp cứu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2026 09:47
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua thiết bị gây mê hồi sức cấp cứu với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:33
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu thuốc biệt dược gốc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ phẫu thuật nội soi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
15/07/2026 08:48
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Dịch vụ bảo trì hệ thống máy chụp cắt lớp vi tính Model: Revolution ACT, hãng sản xuất: GE..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MEDIRAD
10/07/2026 10:57
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua vật tư tiêu hao tiệt khuẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC TÍN
10/07/2026 10:53
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua bóng phát tia máy chụp cắt lớp vi tính Model: Revolution ACT, hãng sản xuất: GE..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MEDIRAD
10/07/2026 09:24
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa và di chuyển khoa Lọc máu nhân tạo từ tầng 3 nhà A sang tầng 10 nhà D Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NASACO
01/06/2026 15:59
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ, văn phòng phẩm năm 2026 của Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG VT VIỆT NAM
10/04/2026 17:15
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Làm sân đường hoàn trả mặt bằng Nhà Đ10 Đồng Quốc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
10/03/2026 14:09
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị điện nước năm 2026 của Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP - THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC
07/03/2026 16:51
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua máy giặt, máy sấy cho khoa kiểm soát nhiễm khuẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM
25/12/2025 11:32
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua máy holter điện tim, holter huyết áp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sông Hồng Med
25/12/2025 11:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
29/08/2026 16:40
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc biệt dược gốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
29/08/2026 16:38
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đăng tải TBMT Mua thiết bị phục vụ Khoa Y học cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 14:43
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua thiết bị phục vụ Khoa Y học cổ truyền với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:38
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đăng tải TBMT Mua thiết bị gây mê hồi sức cấp cứu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 10:02
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua hệ thống cộng hưởng từ 1.5 Tesla trở lên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VITATECH
18/08/2026 14:39
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng hệ thống PCCC Nhà khám, chữa bệnh Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng (Nhà D, 11 tầng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY MINH TUẤN
17/08/2026 16:51
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đăng tải TBMT Mua thiết bị gây mê hồi sức cấp cứu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2026 09:47
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua thiết bị gây mê hồi sức cấp cứu với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:33
Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu thuốc biệt dược gốc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đã đăng tải 101 KHLCNT, trong đó có 137 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đã đăng tải 77 TBMT trong 72 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 77 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng đã đăng tải 119 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 119 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng có quan hệ với 177 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Thận trọng là đứa con trưởng của sự khôn ngoan. "
Victor Hugo