Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 6,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.145.578.845 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.326.563.557 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 22,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 6,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.145.578.845 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.326.563.557 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 22,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 62 KHLCNT trong đó có 45 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hoá chất, sinh phẩm y tế năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:48
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Cloud phục vụ triển khai các hệ thống phần mềm HIS/LIS/PACS/EMR với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:26
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu “Mua sắm vật tư hoá chất xét nghiệm Xpert - Dòng 11 - nguồn Quỹ toàn cầu năm 2026 - Đợt 1”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
26/06/2026 14:46
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu “Mua sắm vật tư hoá chất xét nghiệm sàng lọc 2X tại trại giam Kim Sơn và Gia Trung - Dòng 188 - nguồn Quỹ toàn cầu năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
26/06/2026 10:00
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu "Mua sắm vật tư hoá chất xét nghiệm Xpert, Mantoux - nguồn Quỹ toàn cầu năm 2026".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
26/06/2026 09:30
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hoá chất xét nghiệm Xpert, Mantoux – nguồn Quỹ toàn cầu năm 2026 với 1 gói thầu.
22/06/2026 11:16
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu “Mua Phim X-Quang khám sàng lọc tại Trại giam Kim Sơn và Gia Trung - năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
17/06/2026 10:30
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu “Sửa chữa Hệ thống xe chụp X-Quang kĩ thuật số lưu động GEMS - Korea (Model: Xvision-525)”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VINH HƯNG PHÁT GIA LAI
17/06/2026 10:05
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đăng tải KHLCNT “Sửa chữa Hệ thống xe chụp X-Quang kĩ thuật số lưu động GEMS - Korea (Model: Xvision-525)” với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:03
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu “Mua hoá chất, vật tư sử dụng cho máy sinh hoá Bán tự động BA 88 - Mindray - Trung Quốc - năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
16/06/2026 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu “Mua Hóa chất, vật tư sử dụng cho máy huyết học tự động XQ 320-Sysmex - Nhật Bản - Năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ CNC VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
01/06/2026 10:25
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu “Mua Hơi Oxy y tế năm 2026".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN PHÚC PLASTIC
27/05/2026 10:29
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ dụng cụ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ NGỌC TRANG (CỬA HÀNG VPP- PHOTOCOPY - IN ẤN HOÀNG LÂM)
04/04/2025 08:53
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu May trang phục y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN AN PHÚC GIA LAI
04/04/2025 08:48
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu Mua sữa chế độ độc hại bằng hiện vật tháng 1, tháng 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGUYỄN KHÔI GIA LAI
04/04/2025 08:43
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đăng tải KHLCNT Mua sữa chế độ độc hại bằng hiện vật tháng 1, tháng 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
28/03/2025 16:09
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đăng tải KHLCNT May trang phục y tế năm 2025 với 1 gói thầu.
28/03/2025 16:03
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ dụng cụ năm 2025 với 1 gói thầu.
28/03/2025 15:54
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu "Mua Phim X-Quang phục vụ sàng lọc tại trại tạm giam T20 thuộc Công an tỉnh, trại giam Gia Trung thuộc Bộ công an – năm 2024",.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
15/11/2024 09:40
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đăng tải KHLCNT "Mua Phim X-Quang phục vụ sàng lọc tại trại tạm giam T20 thuộc Công an tỉnh, trại giam Gia Trung thuộc Bộ công an – năm 2024" với 1 gói thầu.
13/11/2024 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hoá chất, sinh phẩm y tế năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:48
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ Cloud phục vụ triển khai các hệ thống phần mềm HIS/LIS/PACS/EMR với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:26
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu “Mua sắm vật tư hoá chất xét nghiệm Xpert - Dòng 11 - nguồn Quỹ toàn cầu năm 2026 - Đợt 1”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
26/06/2026 14:46
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu “Mua sắm vật tư hoá chất xét nghiệm sàng lọc 2X tại trại giam Kim Sơn và Gia Trung - Dòng 188 - nguồn Quỹ toàn cầu năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
26/06/2026 10:00
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu "Mua sắm vật tư hoá chất xét nghiệm Xpert, Mantoux - nguồn Quỹ toàn cầu năm 2026".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
26/06/2026 09:30
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hoá chất xét nghiệm Xpert, Mantoux – nguồn Quỹ toàn cầu năm 2026 với 1 gói thầu.
22/06/2026 11:16
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu “Mua Phim X-Quang khám sàng lọc tại Trại giam Kim Sơn và Gia Trung - năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
17/06/2026 10:30
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu “Sửa chữa Hệ thống xe chụp X-Quang kĩ thuật số lưu động GEMS - Korea (Model: Xvision-525)”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VINH HƯNG PHÁT GIA LAI
17/06/2026 10:05
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đăng tải KHLCNT “Sửa chữa Hệ thống xe chụp X-Quang kĩ thuật số lưu động GEMS - Korea (Model: Xvision-525)” với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:03
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku công bố kết quả gói thầu “Mua hoá chất, vật tư sử dụng cho máy sinh hoá Bán tự động BA 88 - Mindray - Trung Quốc - năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH HẠNH
16/06/2026 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đã đăng tải 48 KHLCNT, trong đó có 61 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Pleiku có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Luật pháp và trật tự là một lợi ích xã hội. Tội ác và nỗi sợ hãi mà mối đe dọa tội ác gây ra có thể làm tê liệt cả cộng đồng, làm những người già cô đơn và dễ tổn thương không dám rời nhà, dọa sợ những người trẻ tuổi và nâng kẻ ức hiếp vênh váo hau háu khống chế đường phố lên khiến người ta kính sợ. Tôi ngờ rằng sẽ có nhiều sự ủng hộ và ít sự chỉ trích hơn là những nhà chính trị ngày nay tưởng tượng hướng đến sự chuyển dịch nguồn lực mạnh mẽ từ an sinh xã hội sang luật pháp và trật tự – chừng nào những lời khoa trương về việc cứng rắn với tội phạm được thực tế theo kịp. "
Margaret Thatcher
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".