Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.365.548.694 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.837.145.989 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 61,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Huế như sau:
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.365.548.694 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.837.145.989 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 61,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 69 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 59 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 49 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Mua vật tư tiêu hao phục vụ hoạt động của Bệnh viện Mắt Huế năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Cửa hàng Kinh doanh Tổng hợp Lê Thị Mỹ Diệu Hương
23/07/2026 15:50
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ LOAN
20/07/2026 09:40
Bệnh Viện Mắt Huế đăng tải KHLCNT Mua vật tư tiêu hao phục vụ hoạt động của Bệnh viện Mắt Huế năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
03/07/2026 08:14
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn và hành chính của Bệnh viện Mắt Huế năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Cửa hàng Kinh doanh Tổng hợp Lê Thị Mỹ Diệu Hương
11/06/2026 10:17
Bệnh Viện Mắt Huế đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn và hành chính của Bệnh viện Mắt Huế năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
22/05/2026 14:31
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ TÂM ĐỨC
22/05/2026 14:13
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
15/05/2026 10:14
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm thủy tinh thể nhân tạo phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Bệnh viện Mắt Huế năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IME
24/04/2026 14:36
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1-Gói thầu thuốc Generic: Cung cấp thuốc đáp ứng tiêu chí kỹ thuật các nhóm 1, 2, 3, 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT cho Bệnh viện Mắt Huế năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
23/04/2026 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: thuê đơn vị tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng 168
27/05/2025 09:51
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: thuê đơn vị tư vấn làm Bên mời thầu, lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG HỌC
27/05/2025 09:49
Bệnh Viện Mắt Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm máy hấp dụng cụ nhanh tại Bệnh viện Mắt Huế với 3 gói thầu.
20/05/2025 16:13
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Cửa hàng Kinh doanh Tổng hợp Lê Thị Mỹ Diệu Hương
29/04/2025 15:17
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Cửa hàng Kinh doanh Tổng hợp Lê Thị Mỹ Diệu Hương
29/04/2025 15:14
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm dao mổ điện cao tần của Bệnh viện Mắt Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN TRƯỜNG
28/04/2025 16:41
Bệnh Viện Mắt Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm dao mổ điện cao tần của Bệnh viện Mắt Huế với 1 gói thầu.
28/04/2025 16:30
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẬT PHƯƠNG
26/04/2025 13:48
Bệnh Viện Mắt Huế đăng tải KHLCNT Cải tạo mái lợp tôn, chống thấm sê nô và sơn sửa bề mặt tường trong khối nhà C và lắp dựng mái che trạm bơm PCCC với 1 gói thầu.
18/04/2025 10:06
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: thuê đơn vị tư vấn thẩm định E-hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng 168
17/04/2025 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Mua vật tư tiêu hao phục vụ hoạt động của Bệnh viện Mắt Huế năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Cửa hàng Kinh doanh Tổng hợp Lê Thị Mỹ Diệu Hương
23/07/2026 15:50
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ LOAN
20/07/2026 09:40
Bệnh Viện Mắt Huế đăng tải KHLCNT Mua vật tư tiêu hao phục vụ hoạt động của Bệnh viện Mắt Huế năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
03/07/2026 08:14
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn và hành chính của Bệnh viện Mắt Huế năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Cửa hàng Kinh doanh Tổng hợp Lê Thị Mỹ Diệu Hương
11/06/2026 10:17
Bệnh Viện Mắt Huế đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn và hành chính của Bệnh viện Mắt Huế năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
22/05/2026 14:31
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ TÂM ĐỨC
22/05/2026 14:13
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
15/05/2026 10:14
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm thủy tinh thể nhân tạo phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Bệnh viện Mắt Huế năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IME
24/04/2026 14:36
Bệnh Viện Mắt Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1-Gói thầu thuốc Generic: Cung cấp thuốc đáp ứng tiêu chí kỹ thuật các nhóm 1, 2, 3, 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT cho Bệnh viện Mắt Huế năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
23/04/2026 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Huế đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 64 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Huế đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Huế đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Huế đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Huế có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Huế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
Phần mềm theo dõi thị trường mua sắm công hiệu quả cần có những gì?
"Một nụ hôn chỉ là một nụ hôn cho đến khi chàng tìm thấy người chàng yêu. Một vòng tay chỉ là một vòng tay cho đến chàng tìm thấy người chàng hằng tơ tưởng. Một giấc mộng chỉ là một giấc mộng cho đến khi trở thành sự thật. Yêu chỉ là một từ cho đến khi em nghe chàng thốt tiếng: Yêu em. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.