Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 106 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,77%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 19,23%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.044.339.738 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.329.651.845 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 106 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,77%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 19,23%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.044.339.738 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.329.651.845 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,04%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 36 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 49 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 23 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Thiết bị y tế chuyên dùng - phòng mổ năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 14:49
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Implant chuyên khoa Răng Hàm Mặt tại Nhà thuốc bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM
24/08/2026 15:27
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin phần mềm quản lý bệnh viện, quản lý xét nghiệm (HIS - LIS), phần mềm bệnh án điện tử (EMR), phần mềm lưu trữ và truyền tải hình ảnh y tế (PACS) tại bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 15:02
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thực hiện lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
13/08/2026 11:16
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thực hiện thẩm định giá thuê dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TAM WIN
13/08/2026 11:13
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói số 2: thiết bị y tế chuyên ngành mắt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 13:37
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói số 2: thiết bị y tế chuyên ngành mắt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 15:03
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói số 1: thiết bị y tế chuyên ngành Răng Hàm Mặt theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/07/2026 17:10
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Mua sắm Implant chuyên khoa Răng Hàm Mặt tại Nhà thuốc bệnh viện năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/07/2026 08:24
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc phục vụ công tác chuyên môn tháng 4 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA
06/05/2026 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Implant chuyên khoa Răng Hàm Mặt tại Nhà thuốc bệnh viện năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM
24/08/2026 15:27
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc phục vụ công tác chuyên môn tháng 4 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA
06/05/2026 14:34
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thực hiện kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Cần Thơ
10/04/2026 16:40
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế tháng 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu:
10/04/2026 16:39
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thực hiện bảo trì máy lạnh, máy giặt năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FUJI HTC AN GIANG
09/01/2026 16:09
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Văn phòng phẩm năm 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG HÙNG HÀ
31/12/2025 16:52
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ triển khai bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV CƯỜNG THỊNH
13/11/2025 14:38
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ vài năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MAY MẶC PHÚ LÂM
08/10/2025 14:51
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm phần mềm bản quyền cho máy chủ và thiết bị phần cứng để triển khai bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN GIA HẢI
24/09/2025 16:16
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm dao phẫu thuật phaco.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ ICARE
15/08/2025 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Thiết bị y tế chuyên dùng - phòng mổ năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 14:49
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Implant chuyên khoa Răng Hàm Mặt tại Nhà thuốc bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM
24/08/2026 15:27
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin phần mềm quản lý bệnh viện, quản lý xét nghiệm (HIS - LIS), phần mềm bệnh án điện tử (EMR), phần mềm lưu trữ và truyền tải hình ảnh y tế (PACS) tại bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 15:02
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thực hiện lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
13/08/2026 11:16
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thực hiện thẩm định giá thuê dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TAM WIN
13/08/2026 11:13
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói số 2: thiết bị y tế chuyên ngành mắt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 13:37
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói số 2: thiết bị y tế chuyên ngành mắt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 15:03
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói số 1: thiết bị y tế chuyên ngành Răng Hàm Mặt theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/07/2026 17:10
Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Mua sắm Implant chuyên khoa Răng Hàm Mặt tại Nhà thuốc bệnh viện năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/07/2026 08:24
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc phục vụ công tác chuyên môn tháng 4 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA
06/05/2026 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đã đăng tải 26 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ có quan hệ với 106 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt - Răng Hàm Mặt thành phố Cần Thơ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Thành công không gì hơn là một vài kỷ luật nho nhỏ, được thực hiện hàng ngày; trong khi thất bại chỉ đơn giản là vài lỗi sai trong phán đoán, được lập lại hàng ngày. Chính tổng sức nặng của những kỷ luật ta tuân theo và phán đoán của ta sẽ dẫn ta tới hoặc sự thịnh vượng hoặc thất bại. "
Jim Rohn