Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 76 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,83%, Xây lắp 4,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.687.871.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.368.299.225 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 76 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,83%, Xây lắp 4,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.687.871.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.368.299.225 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 52 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói 5: Gói thầu thuốc Generic bổ sung 5 năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
Gói thầu gồm có 01 phần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN
28/08/2026 17:10
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói 3: Gói thầu thuốc Generic bổ sung 3 năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI
28/08/2026 17:05
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói 1: Gói thầu thuốc Generic bổ sung 1 năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
Gói thầu gồm có 01 phần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ - WINSACOM
28/08/2026 17:02
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói 4: Gói thầu thuốc Generic bổ sung 4 năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
Gói thầu gồm có 01 phần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM THIÊN THANH
28/08/2026 16:58
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói 2: Gói thầu thuốc Generic bổ sung 2 năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
Gói thầu gồm có 04 phần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA
28/08/2026 16:45
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm hóa chất xét nghiệm do không có nhà thầu tham dự đấu thầu để phục vụ công tác chuyên môn năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VITATECH
27/08/2026 13:28
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm do không có nhà thầu tham dự đấu thầu để phục vụ công tác chuyên môn năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:46
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc generic bổ sung năm 2026– 2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị với 5 gói thầu.
20/08/2026 16:28
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thuốc generic vượt kế hoạch năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
30/07/2026 15:59
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị đăng tải TBMT Mua sắm hoá chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị tế sử dụng năm 2026-2027-2028 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/07/2026 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thuốc generic vượt kế hoạch năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM THIÊN THANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
30/07/2026 15:59
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Sữa bồi dưỡng hiện vật cho cán bộ, viên chức, người lao động của Bệnh viện phổi tỉnh Quảng Trị năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN THẢO
27/03/2026 14:50
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Sữa bồi dưỡng hiện vật cho cán bộ, viên chức, người lao động của Bệnh viện phổi tỉnh Quảng Trị năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu:
13/02/2026 08:16
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Test thử ma tuý 5 trong 1 bổ sung sử dụng năm 2026 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ KỸ THUẬT HƯNG PHÁT
05/02/2026 16:04
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật của Bệnh viện Phổi Quảng Trị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TỔNG HỢP VIỆT THÁI
23/12/2025 15:32
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua máy photocopy của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC HTC
15/12/2025 15:23
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất máy phân tích huyết học BC 700 sử dụng năm 2025 – 2026 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÚC PHÚ CƯỜNG
18/11/2025 14:23
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất máy phân tích huyết học BC 700 sử dụng năm 2025 – 2026 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu:
03/11/2025 10:54
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thuốc generic bổ sung sử dụng năm 2025-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
29/10/2025 16:59
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sữa tươi tiệt trùng loại180ml/hộp có đường chi trả chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho người lao động của Bệnh viện Chuyên khoa Lao và Bệnh phổi tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG
09/07/2025 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói 5: Gói thầu thuốc Generic bổ sung 5 năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
Gói thầu gồm có 01 phần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN
28/08/2026 17:10
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói 3: Gói thầu thuốc Generic bổ sung 3 năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI
28/08/2026 17:05
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói 1: Gói thầu thuốc Generic bổ sung 1 năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
Gói thầu gồm có 01 phần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ - WINSACOM
28/08/2026 17:02
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói 4: Gói thầu thuốc Generic bổ sung 4 năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
Gói thầu gồm có 01 phần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM THIÊN THANH
28/08/2026 16:58
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói 2: Gói thầu thuốc Generic bổ sung 2 năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
Gói thầu gồm có 04 phần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA
28/08/2026 16:45
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm hóa chất xét nghiệm do không có nhà thầu tham dự đấu thầu để phục vụ công tác chuyên môn năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VITATECH
27/08/2026 13:28
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm do không có nhà thầu tham dự đấu thầu để phục vụ công tác chuyên môn năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:46
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc generic bổ sung năm 2026– 2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị với 5 gói thầu.
20/08/2026 16:28
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thuốc generic vượt kế hoạch năm 2026-2027 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
30/07/2026 15:59
Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị đăng tải TBMT Mua sắm hoá chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị tế sử dụng năm 2026-2027-2028 của Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/07/2026 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 24 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 45 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 76 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Sắc đẹp của người phụ nữ là lời hứa hẹn của hạnh phúc, chứ bản thân nó không bảo đảm cho hạnh phúc gia đình. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".