Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 122 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 208 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 251 gói thầu, trong đó có 202 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 200 gói (với 208 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 164 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 80 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,15%, Xây lắp 3,37%, Tư vấn 0,96%, Phi tư vấn 24,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 372.911.126.308 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 206.288.446.116 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 44,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 122 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,15%, Xây lắp 3,37%, Tư vấn 0,96%, Phi tư vấn 24,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 372.911.126.308 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 206.288.446.116 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 44,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 208 KHLCNT trong đó có 207 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 181 TBMT trong đó tự mời thầu 181 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua dụng cụ y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Sản – Nhi tỉnh Bắc Giang (đợt 1) của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
15/02/2023 16:48
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, bảo trì hệ thống xử lý nước thải y tế của Bệnh viện của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
14/02/2023 10:03
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua Khí Argon y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Sản –Nhi của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
14/02/2023 05:30
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Đọc và đánh giá định kỳ liều kế cá nhân của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
03/02/2023 16:34
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hóa chất phục vụ triển khai ISO tại khoa xét nghiệm của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
02/02/2023 14:41
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua đệm giường bệnh nhân của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
31/01/2023 15:39
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua lõi sấy khô khí cho trung tâm khí nén của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
27/01/2023 16:22
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hóa phục vụ triển khai ISO tại khoa xét nghiệm của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
16/01/2023 15:55
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hóa chất y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
16/01/2023 09:05
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu In biểu mẫu năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang.
21/10/2022 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đăng tải KHLCNT Mua dụng cụ y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Sản – Nhi tỉnh Bắc Giang (đợt 1) với 1 gói thầu.
15/02/2023 16:48
Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, bảo trì hệ thống xử lý nước thải y tế của Bệnh viện với 1 gói thầu.
14/02/2023 10:03
Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đăng tải KHLCNT Mua Khí Argon y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Sản –Nhi với 1 gói thầu.
14/02/2023 05:30
Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đăng tải KHLCNT Đọc và đánh giá định kỳ liều kế cá nhân với 1 gói thầu.
03/02/2023 16:34
Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hóa chất phục vụ triển khai ISO tại khoa xét nghiệm với 1 gói thầu.
02/02/2023 14:41
Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đăng tải KHLCNT Mua đệm giường bệnh nhân với 1 gói thầu.
31/01/2023 15:39
Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đăng tải KHLCNT Mua lõi sấy khô khí cho trung tâm khí nén với 1 gói thầu.
27/01/2023 16:22
Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đăng tải KHLCNT Mua hàng hóa phục vụ triển khai ISO tại khoa xét nghiệm với 1 gói thầu.
16/01/2023 15:55
Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hóa chất y tế với 1 gói thầu.
16/01/2023 09:05
Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang công bố kết quả gói thầu In biểu mẫu năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và in Tuấn Vân
21/10/2022 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua dụng cụ y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Sản – Nhi tỉnh Bắc Giang (đợt 1) của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
15/02/2023 16:48
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, bảo trì hệ thống xử lý nước thải y tế của Bệnh viện của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
14/02/2023 10:03
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua Khí Argon y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Sản –Nhi của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
14/02/2023 05:30
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Đọc và đánh giá định kỳ liều kế cá nhân của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
03/02/2023 16:34
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hóa chất phục vụ triển khai ISO tại khoa xét nghiệm của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
02/02/2023 14:41
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua đệm giường bệnh nhân của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
31/01/2023 15:39
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua lõi sấy khô khí cho trung tâm khí nén của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
27/01/2023 16:22
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hóa phục vụ triển khai ISO tại khoa xét nghiệm của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
16/01/2023 15:55
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hóa chất y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang với 1 gói thầu.
16/01/2023 09:05
Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu In biểu mẫu năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang.
21/10/2022 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải 208 KHLCNT, trong đó có 251 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải 208 TBMT trong 200 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 181 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 27 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang đã đăng tải 164 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 164 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang có quan hệ với 122 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi Bắc Giang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Dòng tư duy tiếp tục chảy; nhưng phần lớn các mảnh của nó rơi xuống vực thẳm không đáy của sự lãng quên. Với một số mảnh, không ký ức nào vượt qua được khoảng khắc chúng trôi qua. Với một số mảnh khác, chúng giới hạn trong một vài khoảng khắc, một vài giờ, hoặc một vài ngày. Lại có những mảnh để lại vết tích không thể xóa đi, và chúng có thể được nhớ lại chừng nào cuộc sống còn tiếp diễn. "
William James