Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Truyền máu Huyết học như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 459 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 313 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 380 gói thầu, trong đó có 311 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 234 gói (với 257 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 15 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 373 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 147 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.189.445.637.389 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.855.654.760.407 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Truyền máu Huyết học như sau:
- Có quan hệ với 459 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.189.445.637.389 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.855.654.760.407 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Truyền máu Huyết học như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 422 KHLCNT trong đó có 232 KHLCNT tự đăng tải, có 190 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 342 TBMT trong đó tự mời thầu 257 TBMT, có 85 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bộ chữ Logo BTH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT VINH HƯNG PHÁT
04/09/2026 16:54
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị kiểm soát nhiễm khuẩn.
04/09/2026 16:10
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bộ quả lọc máu liên tục cho người lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
04/09/2026 14:42
Bệnh viện Truyền máu Huyết học đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sử dụng trong lâm sàng, phim X quang và hoá chất xét nghiệm gen bệnh máu ác tính với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:10
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic (gồm 07 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
26/08/2026 15:13
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Nâng cấp kết nối tính toán liều tia máy X-quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SHIMADZU VIỆT NAM
21/08/2026 13:56
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy giám sát vệ sinh bề mặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DIÊN NIÊN
21/08/2026 13:33
Bệnh viện Truyền máu Huyết học đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc bổ sung cho Bệnh viện (lần 7) năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
20/08/2026 20:02
Bệnh viện Truyền máu Huyết học đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa cho người hiến máu tình nguyện năm 2027-2028 với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:19
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua kẹo me Tamarin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT VINH HƯNG PHÁT
19/08/2026 13:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm đèn led và vật tư, thiết bị nước nhà vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÁI DƯƠNG 86
11/08/2026 15:25
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN I.P.L
20/07/2026 14:39
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị Công nghệ thông tin và Máy ảnh kỹ thuật số.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Kinh doanh Phát triển Công Nghệ Số
04/06/2026 10:01
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Cung cấp các mặt hàng văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂN TIẾN PHÁT
21/05/2026 18:19
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa cấp phát bồi dưỡng bằng hiện vật cho viên chức, người lao động Bệnh viện năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
15/05/2026 14:54
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xác định nhóm máu và vật tư dùng trong chăm sóc bệnh nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP KHỎE THÁI DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN GLOBALPHARMA, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MINH HOÀNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ iMED, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ HT
07/05/2026 15:07
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bộ khung gắn bàn mổ (Bộ đỡ đầu kéo nắn cho bàn mổ).
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương mại Thiết bị Y tế An Lợi
24/04/2026 09:48
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN BAMBOO
21/04/2026 14:20
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm Tủ trữ máu (loại 2 độ C đến 6 độ C).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC VIỆT KHOA
09/04/2026 14:40
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic (gồm 01 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM EOC VIỆT NAM
02/04/2026 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bộ chữ Logo BTH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT VINH HƯNG PHÁT
04/09/2026 16:54
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị kiểm soát nhiễm khuẩn.
04/09/2026 16:10
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bộ quả lọc máu liên tục cho người lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
04/09/2026 14:42
Bệnh viện Truyền máu Huyết học đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sử dụng trong lâm sàng, phim X quang và hoá chất xét nghiệm gen bệnh máu ác tính với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:10
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic (gồm 07 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
26/08/2026 15:13
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Nâng cấp kết nối tính toán liều tia máy X-quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SHIMADZU VIỆT NAM
21/08/2026 13:56
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy giám sát vệ sinh bề mặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DIÊN NIÊN
21/08/2026 13:33
Bệnh viện Truyền máu Huyết học đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc bổ sung cho Bệnh viện (lần 7) năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
20/08/2026 20:02
Bệnh viện Truyền máu Huyết học đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa cho người hiến máu tình nguyện năm 2027-2028 với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:19
Bệnh viện Truyền máu Huyết học công bố kết quả gói thầu Mua kẹo me Tamarin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT VINH HƯNG PHÁT
19/08/2026 13:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Truyền máu Huyết học đã đăng tải 313 KHLCNT, trong đó có 380 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Truyền máu Huyết học đã đăng tải 257 TBMT trong 234 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 257 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Truyền máu Huyết học đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Truyền máu Huyết học đã đăng tải 373 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 373 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 147 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Truyền máu Huyết học có quan hệ với 459 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Truyền máu Huyết học có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Truyền máu Huyết học có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Quá khứ như đống lửa đã tắt rụi trên đất, chỉ còn lại tro tàn xám đen, nhưng nếu muốn quét dọn ngay đám tro tàn đi, có thể bất cẩn làm phỏng tay rồi thế nào cũng có ngày tro tàn nguội lạnh "
Đại Mạc Dao
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".