Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 304 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 419 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 406 gói thầu, trong đó có 401 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 324 gói (với 360 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 354 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 59 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 64 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,44%, Xây lắp 1,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 1%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 325.515.080.232 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 259.305.791.319 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 304 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,44%, Xây lắp 1,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 1%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 325.515.080.232 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 259.305.791.319 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 463 KHLCNT trong đó có 401 KHLCNT tự đăng tải, có 62 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 400 TBMT trong đó tự mời thầu 355 TBMT, có 45 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua 15 thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh của bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 16:42
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua 15 thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh của bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:32
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC THÁI DƯƠNG
26/08/2026 08:56
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất sử dụng 12 tháng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DỊCH VỤ HỒNG ANH
25/08/2026 11:11
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm lần 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DỊCH VỤ HỒNG ANH
21/08/2026 12:07
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026 (HIS-LIS-PACS-EMR) với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:22
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng với 1 gói thầu.
19/08/2026 13:41
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế lần 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THÀNH AN
19/08/2026 09:43
Bên mời thầu Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt điều hoà nhiệt độ của chủ đầu tư Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ ĐIỆN LẠNH MINH TÂM
17/08/2026 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt điều hoà nhiệt độ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ ĐIỆN LẠNH MINH TÂM
17/08/2026 15:36
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua 13 thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh của bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ THIẾT BỊ TDT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM RELIV, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HD, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ PHÚC HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BAGIPHARM
06/08/2026 17:48
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua 07 thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh của bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), Công ty Cổ phần Thiết bị Y tế CTH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED
16/06/2026 17:00
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Cisplatin, Cyclophosphamid phục vụ công tác khám chữa bệnh của bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
09/06/2026 11:29
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua 02 thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh của bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ HÓA CHẤT NAM LINH
12/05/2026 15:33
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua 06 thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh của bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SƠN HÀ
30/03/2026 14:14
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua 03 thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh của bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
13/03/2026 17:22
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Imatinib phục vụ công tác khám chữa bệnh của bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
30/01/2026 08:26
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật (Sữa tươi tiệt trùng TH TRUEMILK ít đường dung tích 180ml).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG
27/01/2026 09:48
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua 07 thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh của bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược phẩm HQ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HOÀNG MAI, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ PHÚC HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẮC NINH, Công ty Cổ Phần Thương Mại dược phẩm Việt Đức
31/12/2025 13:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua 15 thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh của bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 16:42
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua 15 thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh của bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:32
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC THÁI DƯƠNG
26/08/2026 08:56
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất sử dụng 12 tháng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DỊCH VỤ HỒNG ANH
25/08/2026 11:11
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm lần 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DỊCH VỤ HỒNG ANH
21/08/2026 12:07
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026 (HIS-LIS-PACS-EMR) với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:22
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng với 1 gói thầu.
19/08/2026 13:41
Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế lần 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THÀNH AN
19/08/2026 09:43
Bên mời thầu Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt điều hoà nhiệt độ của chủ đầu tư Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ ĐIỆN LẠNH MINH TÂM
17/08/2026 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đã đăng tải 419 KHLCNT, trong đó có 406 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đã đăng tải 360 TBMT trong 324 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 355 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh đã đăng tải 354 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 354 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 59 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh có quan hệ với 304 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh có quan hệ với 32 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Ung bướu Bắc Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
Phần mềm theo dõi thị trường mua sắm công hiệu quả cần có những gì?
"Thường mất nhiều thời gian để tìm được đường ngắn hơn. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.