Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 103 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 203 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 408 gói thầu, trong đó có 202 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 87 gói (với 90 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 407 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 324 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,22%, Xây lắp 3,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.082.382.859 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.265.168.172 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA như sau:
- Có quan hệ với 103 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,22%, Xây lắp 3,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.082.382.859 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.265.168.172 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 208 KHLCNT trong đó có 155 KHLCNT tự đăng tải, có 53 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 92 TBMT trong đó tự mời thầu 86 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói số 14: Mua vật tư hàng hoá phục vụ huấn luyện nghiệp vụ Cứu hộ cứu nạn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MINH ĐỨC 2006
28/08/2026 14:51
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua vật tư, hàng hóa phục vụ hoạt động chuyên ngành PKKQ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH KIỀU THỊ MAI
28/08/2026 13:14
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói số 13: Mua vật tư hàng hoá phục vụ chi phí hoạt động chuyên ngành Bản đồ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MINH ĐỨC 2003
27/08/2026 18:25
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ huấn luyện chiến dịch năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 16:28
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ hoạt động chuyên ngành tham mưu năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 16:27
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa năm 2026 của Phòng Tài chính với 3 gói thầu.
21/08/2026 14:48
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hoá, văn phòng phẩm phục vụ cho hoạt động nghiệp vụ ngành Tác chiến năm 2026 với 4 gói thầu.
19/08/2026 18:17
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ hoạt động chuyên ngành phòng không năm 2026 với 2 gói thầu.
19/08/2026 13:27
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chi phí hoạt động chuyên ngành - Cơ yếu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ MAI TRANG
17/08/2026 01:53
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ giáo dục quốc phòng an ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị giáo dục và đồ chơi Bảo Sơn
14/08/2026 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Chi phí nghiệp vụ chuyên môn ngành - Văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mực in Thiết bị Văn phóng Văn Phòng phẩm Thành An
17/10/2025 09:47
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Mua vật tư hàng hóa phục vụ sửa chữa tài sản phục vụ công tác quản lý - Cứu hộ cứu nạn Quý I.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP NAM VIỆT
01/10/2025 16:16
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Mua vật tư hàng hóa phục vụ sửa chữa tài sản chuyên dùng tại đơn vị - Tác chiến điện tử Quý I.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh TMDV Thái Trụ
01/10/2025 16:08
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Mua vật tư hàng hóa phục vụ chi phí hoạt động chuyên ngành Tác chiến Quý I.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP NAM VIỆT
01/10/2025 16:00
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Mua vật tư hàng hóa phục vụ huấn luyện nghiệp vụ - Cứu hộ cứu nạn Quý I.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh TMDV Thái Trụ
01/10/2025 15:50
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hàng hóa phục vụ huấn luyệ nghiệp vụ - Cứu hộ cứu nạn Quý III.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Thị Thủy
01/10/2025 15:40
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Mua vật tư hàng hóa phục vụ chi phí hoạt động chuyên ngành - Bản đồ Quý III.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Thị Thỏa
28/09/2025 17:38
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tài sản và thiết bị công tác Chính trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Thị Thỏa
27/09/2025 18:47
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm vật tư hàng hóa, trang thiết bị phục vụ công tác – Cán bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng DV-TM Thiết bị HST
27/09/2025 18:37
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm vật tư hàng hóa,sửa chữa tài sản phục vụ công tác quản lý-Bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng DV-TM Thiết bị HST
27/09/2025 18:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói số 14: Mua vật tư hàng hoá phục vụ huấn luyện nghiệp vụ Cứu hộ cứu nạn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MINH ĐỨC 2006
28/08/2026 14:51
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua vật tư, hàng hóa phục vụ hoạt động chuyên ngành PKKQ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH KIỀU THỊ MAI
28/08/2026 13:14
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói số 13: Mua vật tư hàng hoá phục vụ chi phí hoạt động chuyên ngành Bản đồ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MINH ĐỨC 2003
27/08/2026 18:25
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ huấn luyện chiến dịch năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 16:28
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ hoạt động chuyên ngành tham mưu năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 16:27
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa năm 2026 của Phòng Tài chính với 3 gói thầu.
21/08/2026 14:48
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hoá, văn phòng phẩm phục vụ cho hoạt động nghiệp vụ ngành Tác chiến năm 2026 với 4 gói thầu.
19/08/2026 18:17
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ hoạt động chuyên ngành phòng không năm 2026 với 2 gói thầu.
19/08/2026 13:27
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chi phí hoạt động chuyên ngành - Cơ yếu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ MAI TRANG
17/08/2026 01:53
BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ giáo dục quốc phòng an ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị giáo dục và đồ chơi Bảo Sơn
14/08/2026 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đã đăng tải 203 KHLCNT, trong đó có 408 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đã đăng tải 90 TBMT trong 87 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 86 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đã đăng tải 407 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 407 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 324 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA có quan hệ với 103 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người thật sự trung thực là người luôn luôn tự hỏi mình đã đủ trung thực chưa. "
Khuyết Danh