Thông báo mời thầu

Mua sắm vật tư, hàng hóa

Tìm thấy: 17:52 17/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo đảm cho nhiệm vụ đo đạc Pháo binh năm 2025” của Bộ Tham mưu
Tên gói thầu
Mua sắm vật tư, hàng hóa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo đảm cho nhiệm vụ đo đạc Pháo binh năm 2025” của Bộ Tham mưu
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Quốc phòng năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500278465_2506171742
Ngày phê duyệt
17/06/2025 17:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỘ THAM MƯU BINH CHỦNG PHÁO BINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:50 17/06/2025
đến
10:00 26/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.420.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu bốn trăm hai mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2025 (24/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Giấy in A4
25
Ram
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
2
Giấy in A3
25
Ram
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
3
Giấy in A1
1000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
4
Giấy in A0
1000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
5
Giấy in A0
30
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
6
Giấy Roki A0
1000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
7
Giấy Roki A1
100
Tập
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
8
Giấy Roki A3 tập 100 tờ
100
Tập
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
9
Giấy Roki A4
100
Tập
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
10
Bút bi TL095
500
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
11
Bút xóa CP02
100
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
12
Hộp mực CF226A/CRG-052
30
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
13
Hộp mực in A3 HP/CanonCZ192A
30
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
14
Mực in HP 730 loại 300ml
36
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
15
File 3 tầng
50
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
16
Bút dạ bảng GX-WM01
120
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
17
Băng dính loại 5cm
150
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
18
Băng dính trong loại 0.4kg
150
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
19
Bút tác nghiệp bản đồ Artline
300
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
20
Bút vẽ kỹ thuật Artline EK-238
300
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
21
Đĩa DVD Maxell
1000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
22
Đĩa DVD - RW Maxell 4.7GB
1000
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
23
USB 16GB
24
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
24
Hồ dán khô
200
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
25
Túi Clear khổ A4 loại dày
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
26
Nivo thanh cân bằng máy
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
27
Thước đo độ cao 1150-500
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
28
Máy đo khoảng cách 424D
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
29
Thước đo góc 2172-360A
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
30
Quả dọi. lập lòn có nam châm
20
Quả
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30
31
Bộ Lưu điện Online C2K
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 463 Đội Cấn, Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
2
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm vật tư, hàng hóa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm vật tư, hàng hóa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây