Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.343.668.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.952.481.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.343.668.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.952.481.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHONG FOODS
14/07/2026 15:28
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải TBMT Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 23:44
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua quà tặng Đoàn viên Công đoàn năm 2026 với 3 gói thầu.
30/06/2026 11:34
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
08/05/2026 15:28
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua quà tặng nhân dịp Quốc tế Thiếu nhi 1/6 năm 2026 với 2 gói thầu.
08/05/2026 15:00
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHONG FOODS
09/04/2026 13:38
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải TBMT Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/02/2026 22:07
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Quốc tế Phụ nữ 8/3 và lễ 30/4 năm 2026 với 2 gói thầu.
12/02/2026 10:09
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Quốc tế Phụ nữ 8/3 và lễ 30/4 năm 2026 với 2 gói thầu.
11/02/2026 23:54
Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Hàng hoá của chủ đầu tư CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
23/04/2025 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
23/04/2025 16:14
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua quà tặng con em đoàn viên Công đoàn nhân dịp Quốc tế thiếu nhi 1/6 năm 2025 với 2 gói thầu.
23/04/2025 16:00
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
24/02/2025 23:53
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Hàng hóa với 2 nhà thầu tham gia.
22/02/2025 08:24
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải TBMT Gói thầu 01: Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/02/2025 20:08
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải TBMT Gói thầu 01: Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/02/2025 15:37
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Quốc tế Phụ nữ 8/3 và lễ 30/4 năm 2025 với 3 gói thầu.
24/01/2025 15:46
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
20/08/2024 14:51
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM công bố KQMT gói thầu Hàng hóa với 1 nhà thầu tham gia.
15/08/2024 00:10
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải TBMT Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/08/2024 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHONG FOODS
14/07/2026 15:28
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải TBMT Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 23:44
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua quà tặng Đoàn viên Công đoàn năm 2026 với 3 gói thầu.
30/06/2026 11:34
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
08/05/2026 15:28
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua quà tặng nhân dịp Quốc tế Thiếu nhi 1/6 năm 2026 với 2 gói thầu.
08/05/2026 15:00
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHONG FOODS
09/04/2026 13:38
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải TBMT Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/02/2026 22:07
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Quốc tế Phụ nữ 8/3 và lễ 30/4 năm 2026 với 2 gói thầu.
12/02/2026 10:09
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Quốc tế Phụ nữ 8/3 và lễ 30/4 năm 2026 với 2 gói thầu.
11/02/2026 23:54
Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Hàng hoá của chủ đầu tư CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
23/04/2025 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Người bất hạnh chẳng bao giờ có mặt trước bản thân bởi họ luôn sống trong quá khứ hoặc tương lai. "
Soren Kierkegaard