Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.534.669.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.506.775.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.534.669.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.506.775.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải TBMT Trang bị thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác điều tra tại Hạt Kiểm lâm huyện Hoài Ân và Vĩnh Thạnh của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/08/2022 12:38
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác điều tra tại Hạt Kiểm lâm huyện Hoài Ân và Vĩnh Thạnh của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH với 1 gói thầu.
22/08/2022 12:11
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Trang phục Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
23/05/2022 15:33
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải TBMT Trang phục Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/04/2022 11:30
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Trang phục Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH với 1 gói thầu.
13/04/2022 14:58
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Trang phục Kiểm lâm năm 2021 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
04/05/2021 20:02
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải TBMT Trang phục Kiểm lâm năm 2021 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/04/2021 14:49
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Trang phục Kiểm lâm năm 2021 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH với 1 gói thầu.
07/04/2021 21:38
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ năm 2020 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SOFTECH
25/09/2020 14:43
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM
09/09/2020 07:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH công bố KQMT gói thầu Trang bị thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác điều tra tại Hạt Kiểm lâm huyện Hoài Ân và Vĩnh Thạnh với 1 nhà thầu tham gia.
29/08/2022 13:05
CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đăng tải TBMT Trang bị thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác điều tra tại Hạt Kiểm lâm huyện Hoài Ân và Vĩnh Thạnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/08/2022 12:38
CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác điều tra tại Hạt Kiểm lâm huyện Hoài Ân và Vĩnh Thạnh với 1 gói thầu.
22/08/2022 12:11
CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang phục Kiểm lâm năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
23/05/2022 15:33
CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH công bố KQMT gói thầu Trang phục Kiểm lâm năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
26/04/2022 12:29
CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đăng tải TBMT Trang phục Kiểm lâm năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/04/2022 11:30
CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Trang phục Kiểm lâm năm 2022 với 1 gói thầu.
13/04/2022 14:58
CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang phục Kiểm lâm năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
04/05/2021 20:02
CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH công bố KQMT gói thầu Trang phục Kiểm lâm năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
22/04/2021 15:01
CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đăng tải TBMT Trang phục Kiểm lâm năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/04/2021 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải TBMT Trang bị thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác điều tra tại Hạt Kiểm lâm huyện Hoài Ân và Vĩnh Thạnh của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/08/2022 12:38
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác điều tra tại Hạt Kiểm lâm huyện Hoài Ân và Vĩnh Thạnh của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH với 1 gói thầu.
22/08/2022 12:11
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Trang phục Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
23/05/2022 15:33
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải TBMT Trang phục Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/04/2022 11:30
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Trang phục Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH với 1 gói thầu.
13/04/2022 14:58
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Trang phục Kiểm lâm năm 2021 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
04/05/2021 20:02
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải TBMT Trang phục Kiểm lâm năm 2021 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/04/2021 14:49
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Trang phục Kiểm lâm năm 2021 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH với 1 gói thầu.
07/04/2021 21:38
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ năm 2020 của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SOFTECH
25/09/2020 14:43
Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT VIỆT NAM
09/09/2020 07:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC KIỂM LÂM BÌNH ĐỊNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
Phần mềm theo dõi thị trường mua sắm công hiệu quả cần có những gì?
"Muốn đo lường cá tính thực sự của một người, chỉ cần quan sát anh ta thừa nhận những việc anh ta làm khi không có người phát hiện. "
Markle (Anh)