Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.773.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.760.427.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.773.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.760.427.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu tích đống của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/05/2022 17:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Chỉnh lý tài liệu tích đống của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với 1 gói thầu.
26/05/2022 16:45
Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý tài liệu tích đống.
26/05/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu tích đống của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/04/2022 21:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Chỉnh lý tài liệu tích đống của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với 1 gói thầu.
13/04/2022 20:50
Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý tài liệu tích đống.
13/04/2022 07:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải TBMT Mua sắm ca nô tuần tra của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/05/2021 09:32
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm ca nô tuần tra của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với 1 gói thầu.
10/05/2021 08:27
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa tàu công vụ của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh.
06/07/2020 07:07
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải TBMT Sửa chữa tàu công vụ của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/06/2020 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy sản Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm ca nô tuần tra.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀNG HẢI THÁI LAN
06/07/2021 08:45
Chi cục Thủy sản Trà Vinh công bố KQMT gói thầu Mua sắm ca nô tuần tra với 2 nhà thầu tham gia.
15/06/2021 09:16
Chi cục Thủy sản Trà Vinh đăng tải TBMT Mua sắm ca nô tuần tra theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/05/2021 09:32
Chi cục Thủy sản Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tàu công vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT VẬN TẢI DMS INTORX
06/07/2020 07:07
Chi cục Thủy sản Trà Vinh công bố KQMT gói thầu Sửa chữa tàu công vụ với 1 nhà thầu tham gia.
26/06/2020 15:06
Chi cục Thủy sản Trà Vinh đăng tải TBMT Sửa chữa tàu công vụ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/06/2020 16:40
Chi cục Thủy sản Trà Vinh đăng tải TBMT Di dời và sửa chữa Trạm bờ thông tin liên lạc tầm xa có tích hợp định vị vệ tinh GPS. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 212 ngày 08/11/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/11/2017 07:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu tích đống của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/05/2022 17:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Chỉnh lý tài liệu tích đống của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với 1 gói thầu.
26/05/2022 16:45
Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý tài liệu tích đống.
26/05/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu tích đống của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/04/2022 21:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Chỉnh lý tài liệu tích đống của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với 1 gói thầu.
13/04/2022 20:50
Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý tài liệu tích đống.
13/04/2022 07:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải TBMT Mua sắm ca nô tuần tra của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/05/2021 09:32
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm ca nô tuần tra của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với 1 gói thầu.
10/05/2021 08:27
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa tàu công vụ của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh.
06/07/2020 07:07
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải TBMT Sửa chữa tàu công vụ của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/06/2020 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Trà Vinh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy tin tôi, hầu hết mọi người kháng cự sự thay đổi, thậm chí dù nó hứa hẹn vì điều tốt đẹp hơn. Nhưng thay đổi sẽ đến, và nếu bạn thừa nhận sự thật đơn giản nhưng không thể tranh cãi này của cuộc sống, và hiểu rằng bạn phải thích ứng với tất cả mọi thay đổi, bạn sẽ bắt đầu vượt trước. "
Arthur Ashe
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.