Thông báo mời thầu

Mua sắm ca nô tuần tra

Tìm thấy: 09:47 11/05/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm ca nô tuần tra
Gói thầu
Mua sắm ca nô tuần tra
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm ca nô tuần tra
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí mua sắm, sửa chữa phân bổ trong dự toán
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/06/2021
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
09:32 11/05/2021
đến
09:00 15/06/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 15/06/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
13.500.000 VND
Bằng chữ
Mười ba triệu năm trăm nghìn đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Chi cục Thủy sản Trà Vinh
E-CDNT 1.2 Mua sắm ca nô tuần tra
Mua sắm ca nô tuần tra
60 Ngày
E-CDNT 3 Nguồn kinh phí mua sắm, sửa chữa phân bổ trong dự toán
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Chi cục Thủy sản Trà Vinh, số 272, đường Bạch Đằng, phường 4, TP. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh. Số điện thoại:02943852514, Fax: 0294754530
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





-- Ghi đầy đủ tên, địa chỉ, số điện thoại, Fax, Email của đơn vị tư vấn (nếu có). --


- Bên mời thầu: Chi cục Thủy sản Trà Vinh , địa chỉ: Số 272, Bạch Đằng, phường 4,TP. Trà Vinh
- Chủ đầu tư: Chi cục Thủy sản Trà Vinh, số 272, đường Bạch Đằng, phường 4, TP. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh. Số điện thoại:02943852514, Fax: 0294754530


E-CDNT 10.1(g)
Thư bảo lãnh đảm bảo dự thầu
E-CDNT 10.2(c)
Hàng hóa cần nêu xuất xứ nguồn gốc, nhãn hiệu và chất lượng của hàng hóa mới hoàn toàn 100%
E-CDNT 12.2
Phải đúng tiêu chuẩn, kỹ thuật đã nêu trong hồ sơ chào giá của nhà thầu
E-CDNT 14.3 Các phụ tùng kèm theo và tài liệu hướng dẫn sử dụng
E-CDNT 15.2
Cung cấp Báo cáo tài chính năm gần nhất hoặc hợp đồng đã thực hiện trước đó liền kề
E-CDNT 16.1 40 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 13.500.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 70 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Chi cục Thủy sản Trà Vinh, số 272, đường Bạch Đằng, phường 4, TP. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh. Số điện thoại:02943852514, Fax: 0294754530
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Số 272, đường Bạch Đằng, phường 4, TP. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh. Số điện thoại: 02943852514. Fax: 0294754530
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Số 272, đường Bạch Đằng, phường 4, TP. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh. Số điện thoại: 02943852514. Fax: 0294754530
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Trà VInh, số 109, đường Phạm Ngũ Lão, phường 1, TP. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 1. VỎ CA NÔ, CABIN LỬNG 2. ĐỘNG CƠ THỦY TREO NGOÀI 1 Chiếc - Chiều dài lớn nhất cả máy: 7,5m; - Chiều dài vỏ: 6,8m; - Chiều rộng lớn nhất: 2,4m; - Chiều cao mạn: 1,14m; - Trọng tải: 10 người; - Hầm neo trước mũi; - Bong mũi hạ thấp làm lối đi và ghế ngồi; - Cabin lửng phía trước, nối dài sau cabin bằng khung inox, bạt che composite; - Ghế composite bọc nệm simili: 16 người ngồi; - Kính trước cố định là kính chịu lực; - Kính mạng lùa là kính chịu lực. - Bình ắc quy 100AMP: 02 cái; - Bảng công tắc điều khiển điện toàn ca nô 12V: 01 cái; - Bơm nước lườn tự động: 01 cái; - Còi hụ: 01 cái; - Đèn quay: 01 cái; - Đèn pha bắt cố định trên nóa cabin quay tay: 01 cái; - Bộ đèn hành trình và đèn tín hiệu: 01 bộ; - Gạt nước kiếng: 01 bộ. Trang bị cứu hoả, cứu sinh: - Cột bích bằng inox cột dây: trước 02 cái; sau 02 cái; - Dây cột tàu bằng Nilon ø 14: 02 sợi, mỗi sợi dài 15m; - Neo thép nhúng kẽm: 01cái; - Dây neo nilon ø 14 dài 25m: 01 sợi; - Dây xích neo inox ø 8mm d ài 01m: 01 sợi. - Công suất: 150HP/110KW. 04 thì; Nhiên liệu: Xăng; - Trọng lượng: 206kg; - Kiểu máy: 04 máy thẳng 4 kỳ; - Đường kính và hành trình piston: 102 x 92mm; - Dung tích xilanh: 3 lít; - Hành trình hộp số: Chạy tới và lùi; - Độ nghiêng máy điều khiển bằng ben điện 12V; - Hệ thống nhiên liệu: phun xăng điện tử (EFT); - Hệ thống làm mát: Bằng bộ cảm biến nhiệt, giải nhiệt bằng nước. Tài liệu hướng dẫn, lịch bảo trì bảo dưỡng

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 60 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 1. VỎ CA NÔ, CABIN LỬNG 2. ĐỘNG CƠ THỦY TREO NGOÀI 1 Chiếc Số 272, đường Bạch Đằng, phường 4, TP. Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh 60 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Giám đốc 1 Có chứng chỉ hành nghề. Có trình độn chuyên môn phù hợp đối với hàng hóa cung cấp cho bên mời thầu 1 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 1. VỎ CA NÔ, CABIN LỬNG 2. ĐỘNG CƠ THỦY TREO NGOÀI
1 Chiếc - Chiều dài lớn nhất cả máy: 7,5m; - Chiều dài vỏ: 6,8m; - Chiều rộng lớn nhất: 2,4m; - Chiều cao mạn: 1,14m; - Trọng tải: 10 người; - Hầm neo trước mũi; - Bong mũi hạ thấp làm lối đi và ghế ngồi; - Cabin lửng phía trước, nối dài sau cabin bằng khung inox, bạt che composite; - Ghế composite bọc nệm simili: 16 người ngồi; - Kính trước cố định là kính chịu lực; - Kính mạng lùa là kính chịu lực. - Bình ắc quy 100AMP: 02 cái; - Bảng công tắc điều khiển điện toàn ca nô 12V: 01 cái; - Bơm nước lườn tự động: 01 cái; - Còi hụ: 01 cái; - Đèn quay: 01 cái; - Đèn pha bắt cố định trên nóa cabin quay tay: 01 cái; - Bộ đèn hành trình và đèn tín hiệu: 01 bộ; - Gạt nước kiếng: 01 bộ. Trang bị cứu hoả, cứu sinh: - Cột bích bằng inox cột dây: trước 02 cái; sau 02 cái; - Dây cột tàu bằng Nilon ø 14: 02 sợi, mỗi sợi dài 15m; - Neo thép nhúng kẽm: 01cái; - Dây neo nilon ø 14 dài 25m: 01 sợi; - Dây xích neo inox ø 8mm d ài 01m: 01 sợi. - Công suất: 150HP/110KW. 04 thì; Nhiên liệu: Xăng; - Trọng lượng: 206kg; - Kiểu máy: 04 máy thẳng 4 kỳ; - Đường kính và hành trình piston: 102 x 92mm; - Dung tích xilanh: 3 lít; - Hành trình hộp số: Chạy tới và lùi; - Độ nghiêng máy điều khiển bằng ben điện 12V; - Hệ thống nhiên liệu: phun xăng điện tử (EFT); - Hệ thống làm mát: Bằng bộ cảm biến nhiệt, giải nhiệt bằng nước.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm ca nô tuần tra". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm ca nô tuần tra" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 171

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây